ผู้เขียน หัวข้อ: // อัพเดท Ford Driving Skill for Headlightmag รอบเช้า เหลือ 1 รอบบ่าย เหลือ 15/  (อ่าน 3667 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ณ เวลา 22.41 น. คืนวันที่ 5 กันยายน 2011

ล่าสุด ผู้ลงทะเบียนในรอบเช้า ตอนนี้มีจำนวนถึง 39 ท่านแล้ว เหลืออีกเพียง ท่านเดียวเท่านั้น
ส่วนรอบบ่าย ลงทะเบียนแล้ว 25 ท่าน เหลือรองรับได้อีก 15 ท่าน

ถ้ากำลังตัดสินใจอยู่ อย่ารอช้านะครับ วันนี้วันเดียว มากันเยอะเลย ช้าหมด อดไม่รู้ด้วยนะครับ

รายลเอียดของกิจกรรมนี้
อบรม เรื่องขับขี่ปลอดภัย Driving Safety เป็นการเสริมทักษะการขับรถยนต์ นะครับ
ไม่ใช่คอร์สฝึกนักแข่งนะครับ

เชิญเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,15025.60.html

ท่านใดที่ลงทะเบียนแล้ว จะได้รับอีเมล์ตอบกลับแล้วทุกคน
ยกเว้นของคุณ Weeting ที่อยากจะขอรบกวนเช็คในอีเมล์อีกครั้งหนึ่งครับ

ใครที่ยังไม่ได้อีเมล์ตอบกลับ ให้มาโพสต์บอกผมที่กระทู้นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

---------------------------------

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2011, 23:44:46 โดย J!MMY »

UPDATE
23.45 น.

สรุปว่า

ตอนนี้ รอบเช้า เหลือเพียง ท่านเดียวเท่านั้นนะครับ

ส่วนรอบบ่าย ยังเหลืออีก 15 ท่าน

ถ้ายังลังเลใจ ตอนนี้ รอบบ่ายน่าจะมีโอกาสลุ้นมากกว่านะครับ
ส่วนท่านใดที่ส่งอีเมล์มาแล้ว ยังไม่ได้รับอีเมล์ตอบรับ
ขอรบกวนแจ้งในกระทู้นี้เลยนะครับ จะได้รีบเช็้คให้
เพราะตอนนี้ เช็คครบทั้งใน Inbox กับ Junk Mail แล้ว เกลี้ยงหมด ไม่มีเหลือ

ออฟไลน์ joufo

โดดงานไปด้วยดีกว่า พลาดมาหลายงานแล้ว อิอิ

ออฟไลน์ champyadme

• Full Member
ยังไม่ได้รับอีเมลตอบกลับเลยอ่ะครับ ส่งไปตอนตีสามของคืนวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ ที่ [email protected] ถูกมั้ยครับ?หรือผมส่งผิดเมลเนี่ย!?

ยังไม่ได้รับอีเมลตอบกลับเลยอ่ะครับ ส่งไปตอนตีสามของคืนวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ ที่ [email protected] ถูกมั้ยครับ?หรือผมส่งผิดเมลเนี่ย!?

เมล์ถุกต้องแล้วครับ

ลองเช็คใน Junk Mail ดุแล้วหรือยังครับผม?

GreenG

• บุคคลทั่วไป
พี่จิมมี่ครับ

ผมยังไม่ได้รับ mail ตอบกลับเลยครับ ส่งไปน่าจะคนแรกๆเลยครับ วันที่ 2/8/54 เวลา 13.45 ครับ

ขอบคุณครับ ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2011, 13:01:25 โดย SilverG »

ออฟไลน์ mongolias

ส่งไปเรียบร้อยแล้ว
แต่ดันลืมแจ้งว่า ลงทะเบียนช่วงบ่าย
คุณจิมมี่เมล์กลับมาถามแล้วล่ะ ต้องรอเมล์ตอบกลับอีกหรือเปล่าครับ ???

แต่ในเมล์เห็นใส่เวลามาว่าช่วงบ่าย 11.30 น. ผมเลยงงนิดหน่อย ว่าต้องไปลงทะเบียนตอน 11.30 น. หรือว่าแจ้งเวลาผิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2011, 14:10:58 โดย mongolias »

ออฟไลน์ champyadme

• Full Member

เมล์ถุกต้องแล้วครับ

ลองเช็คใน Junk Mail ดุแล้วหรือยังครับผม?

ไม่มีครับ ผมส่งหลังไมค์ไปแล้ว ขอรบกวนตรวจสอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

รับตอบกลับเรียบร้อยแล้วครับ ปกติตามนิสัยก็ใส่นันยางขับรถแหละ มันรับความรู้สึกได้ น่าจะดีที่สุดแล้ว