ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวแรงของ Civic ใหม่ อวดโฉมแล้ว ก็ดูดีเหมือนกันนะครับ  (อ่าน 8650 ครั้ง)

ออฟไลน์ Eddy5659

• Hero Member
เชิญทัศนาครับ

ด้านหน้า

ด้านหลัง

2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อันนี้เป็นตัวเก่าครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ตัวเก่าครับไม่ใช่ 2012 คันนี้

ออฟไลน์ Lammerison

• Sr. Member
ผมก็ว่าตัวเก่านะ

ออฟไลน์ H3T

ตัวนี้เป็น Civic FN2 Euro Mugen ครับ

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ยืนยันเหมือนท่านอื่นครับ ตัวเก่า!!  ;D
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
มันเป็นตัวเก่าที่กำลังจะตกรุ่นครับผม

เป็น Honda 1 ในไม่กี่รุ่น ในยุคหลังๆ ที่ผมมองว่า สวย แม้ใกล้จะตกรุ่น

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

มีพี่คนนึงบอกว่า ฮอนด้า ชอบทำรถ ดีรุ่นเว้นรุ่น

สงสัยจะจริง  8)

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
เฮ้อ......นึกว่า honda มีเซอร์ไพร์ ที่ไหนได้ จขกท เซอร์ไพร์ซะเองง่ะ อิอิ

ออฟไลน์ takzakub

• Full Member
ตัวที่ จขกท มันออกมา  3-4 ปี   พร้อมๆกับ fd  ไม่ใช่หรอครับ  ตัว euro

ตัวแรง  2012  ยังเป็น คอนเซพอยู่เลย

เป็นตัวนี้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2011, 11:39:01 โดย takzakub »

ออฟไลน์ Oslan

แป๊กเลยทีเดียว นึกว่าจะเข้ามาแ้ล้วได้ชม Amazing Honda !!

ของคุณ takzaku ถ้าตัวในรูปล่ะก็ Civic Si ครับ Search เจอเพียบ ไม่ใช่ Concept แล้ว

AnubisTT

• บุคคลทั่วไป
FN2  mugen 20 ซะด้วย เมืองไทยมีเต้นท์แถวนวมินทร์เข้ามาขายคันนึงราคา 4.5M

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เพื่อนผมบอกว่า FN2 รุ่นนี้น่ะ ขับดีกว่า DC5 ของมันอีกนะ....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ gorilla

ตัวนี้นานมากแล้วครับ

ผมก็เคยเข้าไปนั่งตัว Type R ธรรมดา

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

Civic Type R Mugen 2.2 with K22/260 hp/240 Nm.

http://www.hondaclub.cz/default.aspx?a=2351

ออฟไลน์ Tan Int

ตัวแรงรุ่นใหม่ มีแล้วครับ
แต่มีแค่ Coupe นะ....

หน้าตาคล้ายตัว Concept นั่นเลยครับ
แต่ไฟหน้าไม่รมดำ,ล้อไม่ปัดเงา และกันชน ต่างแค่นิดเดียว
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
ก็หน้าตามันคล้ายกันซะขนาด
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ Eddy5659

ตัวที่ จขกท มันออกมา  3-4 ปี   พร้อมๆกับ fd  ไม่ใช่หรอครับ  ตัว euro

ตัวแรง  2012  ยังเป็น คอนเซพอยู่เลย

เป็นตัวนี้

อ่าว เหรอครับ
พลาดครับ หุหุหุหุ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ถ้าสังเกต มันก็ยังไม่ใช่ที่สุดด้วย ยังเป็นแค่ Si ยังไม่ใช่ SiR หรือ Type-R ซึ่งก็อย่างว่า เราก็ไม่รู้หรอกครับ ว่าเราจะได้เห็น Honda รุ่นใหม่ ที่ติด logo สีแดงอีกหรือเปล่า?
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ตัว Si ก็เป็นโลโก้แดงนะครับ เป็นตัวแรงมาตั้งแต่เปิดตัวเลยทีเดียว  :D

ผมมีลางสังหรณ์ว่าตัวใหม่นี่จะไม่มี Type R (แต่ก็ยังหวังให้มีนะ Honda !!)

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ตัว Si ก็เป็นโลโก้แดงนะครับ เป็นตัวแรงมาตั้งแต่เปิดตัวเลยทีเดียว  :D

ผมมีลางสังหรณ์ว่าตัวใหม่นี่จะไม่มี Type R (แต่ก็ยังหวังให้มีนะ Honda !!)

หมายถึงตัว H พื้นแดงครับ

สมัย EG เนี่ย มันก็คือตัว SiR (แต่ตอนนั้น ยังไม่มี H พื้นแดง) แล้วพอ EK ก็เป็น Type-R ตัว H พื้นแดง เหมือนกับ NSX-R กับ Integra Type-R

ส่วนตัว Si มันมีมานานก่อน Type-R อีกครับ เป็นตัว top สุดในตลาดที่ไม่มี Type-R
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

"Si เป็นตัวแรงมาตั้งแต่เปิดตัว" ผมหมายถึงเปิดตัว 2HC น่ะครับ = =''

ออฟไลน์ Ruksadindan

เห็นในเน็ตยังไม่ทันไร วันก่อนเห็นตัวจริงจอดอยู่จาม9 อืม..มันเด่นกว่า Si ของพวกไอ้กันนะ