ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามนิดนึงครับเกี่ยวกับ MB E250 CGI Coupe AMG  (อ่าน 4473 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
คือตัวนี้เนี่ย ระหว่าง MB Thailand กับ พวก Grey เนี่ย อ๊อฟชั่นมันต่างกันเยอะไม๊ครับ

แล้วออกกับ MB Thailand ได้หลังคาแก้วหรือเปล่าครับ

ปล. อยากทราบข้อมูลเฉยๆ นะครับ ไม่รู้ว่าชาตินี้จะมีบุญหล่นทับได้ซื้อบ้างเปล่า อิอิอิ  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
Re: สอบถามนิดนึงครับเกี่ยวกับ MB E250 CGI Coupe AMG
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 09:06:34 »
มันมีแพจเกจ อ่ะป่าวไม่แน่ใจอ่ะครับ   แต่เห็นราคา c class กะ slk แล้วอยากกรี๊ด จริงๆๆ เหนเกร์ยรายนึงเอา c250 coupe เข้ามาประมาณ 3.8 เจอ 0 ทุบราคานี้ กลิ้งเลยครับ ต่อให้ซื้อเกร์ยแล้วจ่ายค่าแรกเข้าก็ดูเหมือนว่าซื้อ 0 จุคุ้มกว่าแฮะ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
Re: สอบถามนิดนึงครับเกี่ยวกับ MB E250 CGI Coupe AMG
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 09:43:06 »
http://www.mercedes-benz.co.th/content/media_library/thailand/mpc_thailand/EN_NG/Catalogue/E_Class_coupe_ctlg_pdf.object-Single-MEDIA.download.tmp/E%20Class%20Coupe%202009.pdf

ออพชั่น Grey ไม่รู้อ่ะครับ แต่ถ้าออก MBTH มีหลังคาแก้วครับพี่เป้
ลองดูใน Catalogue ได้เลยครับ :)

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 10:10:00 »
รายย่อยสามารถเปิดเว็บไซต์ของต่างประเทศเลือกได้เลยครับ ว่าอยากได้อะไร ไม่อยากได้อะไร ในกรณีที่สั่งรถใหม่ครับ
แต่ถ้ารถที่มีอยู่แล้ว ก็เลือกเอาครับ บางคันก็ไม่มีอะไรเลย บางคันก็มาแบบจัดเต็ม

ออฟไลน์ MystogaN

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 15:32:03 »
ออพชั่นมีครบคับ แต่เลือกสีเบาะไม่ได้ !!