ผู้เขียน หัวข้อ: // ทาง TAQA เขาฝากมาขอแรงคุณผู้อ่าน ช่วยเข้าไปทำแบบสอบถาม โหวตรางวัลกันหนะครับ//  (อ่าน 7448 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

เมื่อ เดือนกรกฎาคม ทาง บริษัท Custom Asia จำกัด ซึ่งเป็นบริษัทสำรวจวิจัยตลาด
อุตสาหกรรมรถยนต์ ผู้จัดงาน รางวัล TAQA หรือ Thailand Automotive Quality Award
อันเป็นรางวัลที่ จัดขึ้น เพื่อมอบให้ บริษัทรถยนต์ที่ ได้รับการโหวตจากประชาชน
ในด้าน คุณภาพการให้บริการยอดเยี่ยม ติดต่อเข้ามา

ทางผู้จัดงาน ร่วมกับ สถาบันเพิ่มผลผลิตแห่งชาติ บริษัท สื่อสากล จำกัด (นิตยสาร ฟอร์มูลา
4Wheels และ ผู้จัดงาน Motor Expo) รวมทั้ง กลุ่มหนังสือพิมพ์ผู้จัดการ ASTV อยากขยาย
ขอบเขตการทำสำรวจแบบสอบถามวิจัย มายังกลุ่มลูกค้าที่ซื้อรถยนต์ และใช้ชีวิตในอินเตอร์เน็ต
มากขึ้น

เขามอนิเตอร์กันไปมา ก็พบว่า Headlightmag.com ของเราเนี่ยแหละครับ ที่ดูมีแนวโน้มว่า
จะมีกลุ่มลูกค้าสำหรับการทำสำรวจวิจัย ตรงนี้ได้เยอะ (แหงละ เอาแค่เมื่อวานนี้วันเดียว
ยอดคนเข้าเว็บ ยังปาเข้าไป 26,700 UIP เลย)

ทาง TAQA เขาก็เลยอยากจะขอรบกวนคุณผู้อ่าน ที่ซื้อรถใหม่ (มือหนึ่ง ป้ายแดง) จาก
โชว์รูม ผู้จำหน่ายอย่างเป็นทางการ ของทุกยี่ห้อ (เกรย์ ไม่นับนะครับ) ตั้งแต่เดือนธันวาคม 2010 ที่ผ่านมา
จนถึงวันนี้ มาช่วยกัน ร่วมตอบแบบสอบถามเพื่อคัดเลือกเข้ากลุ่มตัวอย่างในการร่วม Vote ในครั้งนี้
เพื่อประโยชน์ในการเพิ่มคุณภาพรถยนต์ใหม่และการให้บริการการขาย ให้สอดคล้องกับความต้องการของ
ผู้บริโภค และใช้ในการตัดสินผลรางวัล TAQA 2011 ที่จะมีขึ้นในงาน Motor Expo ปลายปีนี้

ความคิดเห็นของคุณผู้อ่านส่งไป จะไม่มีการนำไปเปิดเผยเป็นรายบุคคล แต่จะนำไปประเมินผลร่วมกันกับ
ผู้ให้สัมภาษณ์รายอื่น ๆ โดยจะใช้เวลา เพียงประมาณ 20 นาทีเท่านั้น

สิ่งที่คุณผู้อ่านจะได้รับตอบแทน ก็คือ ได้รับบัตรเข้าชมงาน MOTOR EXPO รอบ VIP (นั่นคือ เข้าได้ตั้งแต่
รอบ VIP ก่อนรอบประชาชนทั่วไปได้ นั่นละครับ) ซึ่งจะจัดส่งให้ในภายหลัง

ถ้าอยากจะ ร่วมทำแบบสอบถาม ช่วยโหวต หรืออยากรู้อะไรเพิ่มเติม ก็คลิกเข้าไปได้ที่ แบนเนอร์หน้าแรกของเว็บหลัก
ของเรา หรือที่นี่ http://www.taqaaward.com/

ขอรบกวนด้วยนะครับคุณผู้อ่าน ขอบคุณมากครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ redsun

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ทำไปแล้วเช่นกันครับ กำลังรอลุ้นอยู่
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Nut_K

ตอบไปแต่เต็มแล้วอะ  T_T

GreenG

ยังไม่เต็มนะครับ เมื่อกี้ผมเพิ่งตอบยังได้เลย  ;)

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
เต็มแล้วเหมือนกัน T.T

ออฟไลน์ vitavas

• Full Member
พึ่งตอบ แต่ไม่ทราบว่าเต็มหรือไม่ครับ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ผมก็ตอบนะครับ ยังไม่มีขึ้นว่าเต็มนะ

AnubisTT

ตอบไปเมื่อชั่วโมงที่แล้ว ได้มา 2 ใบ

ออฟไลน์ Nioka

สงสัยจะไม่ตรงกับที่เข้าต้องการเลยขึ้นว่าเต็ม

ผมตอบไปถึงใช้รถบ่อยหรือป่าว ตอบว่าไม่บ่อย เพราะ มี  2 คันใช้อีกคันมากกว่า

เข้าก็บอกว่าเต็มแล้ว ^^

งั้นคุณสมบัติ ต้อง

ซื้อรถเมื่อเร็วๆนี้ มือ 1 จากตัวแทนจำหน่ายโดยตรง และต้องใช้รถคันนี้เป็นประจำ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ได้บัตรมาสองใบ 5 5 5 เพิ่งทำเสร็จตะกี้เลย แสดงว่าตรงตามวัตถุประสงค์ของเขาหล่ะ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ chatcharwarn

• เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......
Where is Fiesta Sedan?

แล้วจะตอบยังไงหละเนี่ย ทีนี้...

**** หายโง่และ ก็จิ้มFiesta Hatchback แล้วก็ไปเลือกSedan อีกที ****

เว็บมันทำให้งง เอ... เรางงเองนี่หว่า :D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2011, 16:47:51 โดย chatcharwarn »

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ตาแฉะเลย
ได้มา2ใบเหมือนกันครับ
ขอบคุณพี่จิมมี่และเพื่อนๆที่นำสิ่งดีๆมามอบให้คับ
(สิ่งเล็กๆที่จะเก็บไปมอบให้แฟน เพราะชอบรถด้วยกันทั้งคู่ครับ^^)
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

• Full Member
54. SECTION I - ความผูกพันต่อยี่ห้อ
ข้อ8   ฉัน/ผม ไม่สามารถจินตนาการได้ว่าโลกนี้จะอยู่ได้อย่างไร ถ้าขาด "ยี่ห้อนี้" !!!!
โอ้ววววว ตอบอะไรดีละเนี่ย??
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ Berkin

• Jr. Member
  • **
    • facebook.com/CHeNlKachen
มาเว็บนี้ทีไรได้ของฟรีตลอด รอบที่แล้วตั้งชื่อโมเลกุลน้ำมันเครื่อง ได้ i-pod suffle ตอนนี้ก็ได้อีก 2 ใบ ขอบคุณนะครับพี่จิมมี่ สำหรับการประชาสัมพันธ์ ดีๆ แบบนี้  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
54. SECTION I - ความผูกพันต่อยี่ห้อ
ข้อ8   ฉัน/ผม ไม่สามารถจินตนาการได้ว่าโลกนี้จะอยู่ได้อย่างไร ถ้าขาด "ยี่ห้อนี้" !!!!

ผมให้ 1 อ่ะ 5 5 5 คำถามก็ถามได้เว่อร์สะใจดี ถ้าเป็นแบบเติมคำนี่มันส์แน่ๆ
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ chatcharwarn

• เหยียบคลัช ยัดเกียร์ โว้วววววววว.......

อยากรู้ว่า ใครเป็นคนคิดข้อนี้ขึ้นมา...โอ้ววววว แม่ เจ้า  :D ;D 8)

ออฟไลน์ muzaa

จัดการเรียบร้อยแล้วครับ