ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า city 2011 สามารถให้ศูนย์ทำกุญแจมีดพับแบบ Accord MC ได้ไหมครับ?  (อ่าน 4896 ครั้ง)

ออฟไลน์ pingolf

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า city 2011 สามารถให้ศูนย์ทำกุญแจมีดพับแบบ Accord MC ได้ไหมครับ?
ถ้าได้มีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ?
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ^^"

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
ถ้าให้ทำจริงๆมันก็ทำได้ แต่ผมเชื่อว่าศูนย์ไม่ทำให้แน่นอน เว้นแค่เซลล์จะหาลู่ทางไปทำให้ลูกค้า
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ค่ากุญแจพับสามพันกว่าบาท กัดดอกอีกประมาณ 500 บาท ลงโปรแกรมรีโมท+อิมโมใหม่ 400 บาท city ผมไม่ชัวร์ว่าได้รึเปล่านะ กลัวซอฟแวร์กุญแจจะเป็นคนละแบบกันเพราะแอคคอร์ดมันเปิดกระโปรงท้ายได้ด้วย แต่แอคคอร์ดก่อน mc ทำได้ชัวร์เพราะผมทำมาแล้ว

ออฟไลน์ joe_wiset

• Newbie
  • *
กุญแจกัดดอกน่าจะเซต Immobi ได้แต่ไม่แน่ใจ VER. เหมือนกันรึป่าว
ส่วน MODULE REMOTE คงต้องแปลงเหราะปุ่มไม่เหมือนวงจรก็น่าจะไม่เหมือน
ความเป็นไปได้ น่าจะใช้เสียบประตูรถได้แต่กดรีโมทไม่ได้

ออฟไลน์ anikuz

• Jr. Member
  • **
ลองถามอากู๋ดูสิครับ ถามคำว่า "กรอบกุญแจ" หรือ "กุญแจพับ" ราคาประมาณ 800 up แล้วแต่คุณภาพและรูปแบบ หากจะเอาเปิดท้ายด้วยต้องเพิ่มวงจรต่างหาก บวกเพิ่มประมาณ 1 พัน ได้มั๊งครับ

ออฟไลน์ pingolf

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ เดี๋ยวผมจะลองโทรถามศูนย์ดู^^"

ออฟไลน์ AzLaRN

• Full Member
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ เดี๋ยวผมจะลองโทรถามศูนย์ดู^^"

ได้ความอย่างไร ฝากบอกต่อด้วยนะครับ สนใจเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
ค่ากุญแจพับสามพันกว่าบาท กัดดอกอีกประมาณ 500 บาท ลงโปรแกรมรีโมท+อิมโมใหม่ 400 บาท city ผมไม่ชัวร์ว่าได้รึเปล่านะ กลัวซอฟแวร์กุญแจจะเป็นคนละแบบกันเพราะแอคคอร์ดมันเปิดกระโปรงท้ายได้ด้วย แต่แอคคอร์ดก่อน mc ทำได้ชัวร์เพราะผมทำมาแล้ว

ไม่ทราบทำที่ไหนเหรอครับ แล้วรอนานป่าว รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ ผมใช้ G8 ก่อน MC อยู่เหมือนกันครับ ขอบคุณครับ