ผู้เขียน หัวข้อ: // อย่าลืมนะครับ เสาร์นี้ เรามีนัดมีทติ้งของเว็บ ประจำปี 18.00 น. @ Water Side /  (อ่าน 7814 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เส้นเลียบทางด่วนรามอินทรา อาจณรงค์หนะครับ

รายละเอียดต่างๆ ของร้าน และแผนที่ อยู่ที่นี่
http://www.waterside-bkk.com/
ใครไปไม่ถูก โทรถามกับทางร้านเองได้เลยนะครับ

คำแนะนำ...

- เนื่องจาก เท่าที่เคยไปมา 2 ครั้ง ที่จอดรถ จะมีแค่ในระดับหนึ่ง
ดังนั้น ขอแนะนำว่า มาเร็วๆ แต่เนิ่นๆ ดีกว่า

- กรุณาอย่านำทรัพย์สินมีค่า ใส่รถ ถ้าจะให้ดี เอาลงมาพร้อมกับตัวคุณ
แบกใส่เป้มาสักใบด้วย จะดีกว่าครับ ดูแลรับผิดชอบทรัพย์สินกันเองนะครับ ของใครของมัน

- เนื่องจาก มีทติ้งของเรา จะไม่มีการเปิดเหล้า หรือเครื่องดื่มแอลกฮอลล์ ใดๆ ทั้งสิ้น
ขอความร่วมมือนะครับว่า มีทติ้งเรา อาจมีเยาวชน มาร่วมด้วย อีกอย่างนึง
ผมไม่อยากให้คุณผู้อ่านที่มาร่วมมีทติ้ง "เมาแล้วขับ" จึงตัดสินใจ ไม่ให้มีการ
สั่ง หรือเสริฟฟ เครื่องดื่มแอลกอฮอลล์ใดๆทั้งสิ้น

- ขออนุญาต เก็บ ท่านละ 300 บาทนะครับ ไม่ใช่อื่นไกล มาเป็นค่าอาหาร กับค่าเครื่องดื่มนี่ละครับ

- จองไว้ทั้งหมด 50 ที่ครับ อาจจะบวกเพิ่มได้อีกนิดเดียว ไม่เยอะนัก
เห็นน้องน็อต ที่ช่วยประสานงานให้บอกว่า ได้ห้องให่สุด ด้านหลัง มีคาราโอเกะด้วย

- น่าจะมีการเผยถึง โครงการในอนาคตต่างๆของเว็บให้คุณผุ้อ่านได้รับทราบกัน
เป็นพิเศษ คือใครไม่มา ก็จะไม่ทราบ เพราะจะไม่นำมาเล่าในที่นี่อีกหนะครับ

ใครสนใจ ขอรบกวน ลงชื่อ คอนเฟิร์มในกระทู้นี้อีกครั้งนะครับ เพื่อขอความชัวร์ ในเรื่องจำนวนของผู้ที่ยืนยันว่าจะเข้าร่วมมีทติ้งหนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ -*PoM*-

• Full Member

ออฟไลน์ MoLee

มาลงไว้2ที่เหมือนเดิมครับผม (เกือบลืมไปแล้วนะเนี้ย)  ;D

GreenG

• บุคคลทั่วไป
งานเริ่มกี่โมงนะครับ และควรไปตั้งแต่กี่โมงครับ  :) จึงจะมีที่จอดรถ จำได้ว่า waterside นี่ืั้จอดรถน้อยมากๆ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
งานเริ่มกี่โมงนะครับ และควรไปตั้งแต่กี่โมงครับ  :) จึงจะมีที่จอดรถ จำได้ว่า waterside นี่ืั้จอดรถน้อยมากๆ

จอดตรงลาดจอดตรงทางเข้าก่อนข้ามคลองเลยครับ น่าจะพออยุ่

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

พฤหัสนี้มีงานเกษียณคนในกอง

ศุกร์ก็มีงานเกษียณประจำกรม

วันอาทิตย์ก็มีตติ้งบอร์ดรถที่เล่นประจำ

ก็เลยชั่งใจว่า จะพ่วงมีตติ้ง HLM วันเสาร์เพิ่มไปอีกด้วยดีไหม รับรอง น้ำหนักขึ้นแน่ๆ  ::)

(ไอเราก็ยังใหม่ๆอยู่ ไม่กล้าไปเสียด้วย)

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
ขอส่งใจไปร่วมด้วยคนครับ Y_Y

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ลงชื่อ 1ที่ครับ  ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เสียดายจังครับไม่ได้ไป ถ้ามีโอกาสลองจัดมีตติ้งนอกสถานที่บ้างนะครับ เพราะสมาชิกเว็ปนี้มีทั่งประเทศเลยล่ะครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ WS.

มาช่วยเพิ่มเติม ถ้าท่านที่ไปร้านนี้ ถ้าไปเวลา 18.00-18.30 น่าจะมีที่จอดรถแน่ๆครับแต่ซัก 19.00 เริ่มหายากแล้วครับระวังๆ ด้วย  อันนี้เท่าที่เคยๆไป และถ้าไปมืดๆแล้วให้ระวัง หลุมก่อนขึ้นสะพานนะครับ น่าจะพึ่งมีเพราะฝนตกหนัก
( อยากไปนะครับ แต่พอดีติดไปกินข้าวกับเพื่อนแต่กินอยู่ใกล้ๆแถวนั้น ถ้าผ่านไปจะเอาขนมจากบ้านนอกไปฝากนะครับ  ;D )

Chariot

ติดงานเลี้ยงคณะ ผมขอไปทักทายพี่จิมเฉยๆ ไม่กินได้มั้ยครับ (ไปกินฟรีที่คณะ ^.^)

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ PumpNISMO

ออฟไลน์ the_bunz

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ JIRATH

ว้าาา น่าเสียดาย
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ YAmodels

ปีนี้ขออยู่วิดน้ำที่บ้านก่อนนะครับ น้ำจะถึงเอวแล้ว :'(

ออฟไลน์ TaTae Slur

• Jr. Member
  • **
ไปด้วยคนนะค๊าบ  มีใครอยู่แถวๆรังสิตไหมอะค๊าบ เผื่อจะได้ไปด้วยกัน ^^

methus zaa

ไปครับ แหะๆ

ออฟไลน์ Cross MPV

ลงชื่อ 1 ที่ครับ ผมอาจจะไปแต่เนิ่นๆ เพราะสายตาผมไม่ค่อยดีเลย
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ tubtup

ขอที่นั่ง 1 ที่นะครับ :D

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
มาจัดเชียงใหม่มั่งดิค้าบบบบบบ

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

คอนเฟิร์มว่าไปครับ  ;D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไปครับ แต่อาจช้านิดนึง เพราะเลิกเรียนแถวสยามก็ 4 โมงแล้ว ไม่รู้จะถึงเมื่อไรเหมือนกันครับ

แต่ยังไงก็จะไปครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
ไปด้วยนะค๊าบบบบ ,,เดี๋ยววันเสาร์นี้ออกเชียงใหม่แต่เช้าเลย  ;D

ออฟไลน์ beebird

เพิ่งมาเล่นเวปนี้จริงจังได้ไม่นาน โอกาสหน้าจะไปร่วมด้วยครับ ขอให้สนุกๆกันครับ

เดินทางไป-กลับ ปลอดภัยครับ  ;D

ออฟไลน์ warez

ออฟไลน์ PumpNISMO

ไปไม่ได้แล้วครับ ต้องขอโทษพี่จิมมี่ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Gypsum Man

• Newbie
  • *
ไปด้วยครับ ผมขอหนี่งนั่งครับ

ออฟไลน์ Tongkutsu

• Newbie
  • *
  • Moving Forward
มาเพิ่มเติมจากพี่จิมมี่อีกเล็กน้อยนะครับ...

สำหรับงานมีทติ้งชาวHeadlightmagนั้น ได้จัดเลี้ยงที่ห้องคาราโอเกะห้องใหญ่ ทุกท่านบอกกับพนักงานของร้านได้เลยครับ เพราะห้องนั้นจะอยู่ด้านในสุด

อาจจะเดินไกลกันซักเล็กน้อยนะครับ...และที่สำคัญคือเรื่องที่จอดรถนะครับขอแนะนำว่าถ้าสามารถมาก่อนเวลา 18.30 ได้จะยิ่งดีเพราะที่จอดรถจะยังไม่แออัดนะครับ

แล้วพบกันนะครับสำหรับชาวHeadlightmagที่น่ารักทุกๆท่าน

ออฟไลน์ อืม...นะ

• Spirit of the "R"
ออนไลน์จากโรงพยาบาลครับ มาเฝ้าแม่...

เสียดายจัง
'18 Honda Jazz gk5 s mt
'11 Volkswagen Scirocco R
'04 Honda Integra dc5 Type R
'96 Honda Prelude bb1