ผู้เขียน หัวข้อ: // อ่ะ เรามาเปิดเผย พรีเซ็นเตอร์ ของ Nissan Almera กันดีกว่า //  (อ่าน 19452 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
อุตส่าห์ เก็บเงียบมาตั้งนาน น่าจะราวๆ 2 เดือนได้แล้วละ

ก็ถึงเวลาเริ่มพูดถึงกันเสียที

สรุปนะครับ

Nissan ซีดานคันเล็ก ยืนยันให้เลยว่าชื่อ Almera ล้านเปอร์เซนต์
วันเปิดตัว ศุกร์ ที่ 7 ตุลาคมนี้ ที่ Paragon

พรีเซ็นเตอร์

เป็นผู้ชาย...

อดีตนักร้อง ค่ายดัง

ตลอดระยะเวลาที่อยู่ในวงการ มีข่าวสาวๆมาเรื่อยๆ

ตอนนี้ แอบมาดังอยู่บนอินเตอร์เน็ต

และที่สำคัญ

คุณผู้อ่านหลายคน ก็เคยทายถูกไปแล้วด้วย!

V
V
V
V
V
V
V

โดม ปกรณ์ ลัม...!

สวัสดี!

;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่เข้ากันเลย  :P :P :P
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ north

• Sr. Member
หล่อ ขั้นเทพ..

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

โอ้ว งวดนี้ต้องซื้อหวย ถูกเป๊ะ

vv
vv

หรือว่า " โดม " จะเปลี่ยนใจหลังจากขี่พลอย ขี่เบ๊นซ์ (ML-350) มาลองขี่อีโคคาร์

ออฟไลน์ MoLee

ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีทำไม!?!? ต้องโดม?

ปล.กินข้าวกัน ;D

ออฟไลน์ DArkMaster

โอ้ว งวดนี้ต้องซื้อหวย ถูกเป๊ะ

vv
vv

หรือว่า " โดม " จะเปลี่ยนใจหลังจากขี่พลอย ขี่เบ๊นซ์ (ML-350) มาลองขี่อีโคคาร์

ขอ3ตัวตรงๆได้ป่ะครับงวดนี้ ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ส่วนตัวผม ก็ไม่เห็นด้วย

ไม่เข้ากับบุคลิกของตัวรถอย่างรุนแรง

แต่ในเมื่อ Nissan มองในแง่ของการสร้างกระแส เรียกลูกค้าแล้วละก็

อันนี้ก็ไม่แน่นะครับ ต้องคอยดูกันต่อไป ว่าจะออกมาเป็นอย่างไรบ้าง

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
รอดูว่า โคม ปะการังจะทำคลิปล้อยังไงดี
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ขายกระจุยกระจาย ;D

GreenG

• บุคคลทั่วไป
รอดูว่า โคม ปะการังจะทำคลิปล้อยังไงดี

+1 เรียกโดมปะการัง

ไม่เข้ากับบุคลิกเลย ถ้าเป็นรถวัยรุ่นจะดีซะกว่า  ;)

civicferio

เหออออ แต่ก็ไม่ต่างกับพรีเซนเตอร์อันก่อน นะคะ ประหยีดเหมือนกัน ประหยัดถึงปาดังฯ
มอสก็จูงแฟนไปเชพบ๊ะ
ส่วนโดมก็มานั่งอีโค
คงเหลือแต่พี่ปากกว้างสินะ เอ้ะหรือจะผูกขาดพี่ก๊อด เนี่ย?? รถใหม่คันนั้น??

ออฟไลน์ Sparkling☆Point

• Newbie
  • *
 :P เฮ้ออ.. หล่อคับ.. แต่เบื่อหน้าละ...  เป็น โป๊ป จะดูเข้ากับรถมากกว่า ลุคคล้ายๆ พี่เคน  ;)

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
จริงๆน่าจะเป็น โดมมาขี่มาร์ช แล้วเอาเคนไปขี่อมีร่า มากกว่านะ...
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

GreenG

จริงๆน่าจะเป็น โดมมาขี่มาร์ช แล้วเอาเคนไปขี่อมีร่า มากกว่านะ...
[/quo]

เห็นด้วย

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ที่เลือกพี่โดมอาจเพราะต้องการสื่อถึงความใหญ่ เพราะรถก็ใหญ่ พี่โดมก็หย่ายยยยย  ;D ;D ;D
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ vellcap

ถ้าเป็น X-Trail ผมจะไม่รู้สึกขัดๆเลยนะครับ เหอะๆ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ดูไม่ค่อยเข้ากันแฮะ แต่เอาเถอะนิสสันคงคิดมาดีแล้วหล่ะ คงต้องเอาอะไรดึงมาเป็ฯจุดขายได้อย่างแน่นอน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ gatasila

ผมว่าไม่เข้ากันเท่าไหร่ เหมือนกะโฆษณามือถือยี่ห้อนึงที่เอาโดมไปเป็นพรีเซนเตอร์ด้วยเช่นกัน

ออฟไลน์ Satanic za'

ไม่เข้าอย่างแรง เห็นว่าหล่อก็เลยเอามาเป็นพรีเซนเตอร์  :'(

ออฟไลน์ Lammerison

เลือกไม่ได้ตรงกับ บุคลิก / ภาพลักษณ์ ของรถเลย

อยากสร้างกระแสเหรอ ??? กระแสแบบหม่อมปลื่มอย่างนั้นป่าว ???

รถมันเรื่อยๆ เนิบๆ ไม่โด้โฉบเฉี่ยวอะไร ไม่เข้ากันอย่างแรงกับ presenter !!!!!!!!!!! ถ้าอย่างเป็น EX/Civic ใหม่ ยังใกล้เคียงกว่าเล๊ย

ออฟไลน์ YenChar

อยากให้เป็นคุณนิรุตจัง

ลักษณะรถครอบครัว+ดูภูมิฐาน เหมาะกับซีดาน

ออฟไลน์ RUKTOOKKHON

อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

คอยดูก่อนละกัน แต่นึกสภาพไม่ออก

เอาหนุ่ม Metro มาโฆษณารถ รูปลักษณะ Retro Retro จะเป็นอย่างไร  ;D

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

vv
vv

ขอ3ตัวตรงๆได้ป่ะครับงวดนี้ ;D

809
ถ้ามาเต็มๆ อุปถัมภ์ในงานมีทติ้ง2ลังด้วยนะพี่ (เป๊บซี่ )

ออฟไลน์ apinui

สงใสเหมือนกัน

คนเป็นพรีเซ็นท์เตอร์ นี่จำเป็นต้องใช้ผลิตภัณฑ์ นั้นด้วยไหมครับ ......

เช่นโดมจำเป็นต้องขับ Almera  ใช้งานในชีวิตประจำวันไหม ...

เต้ย , ว่าน จำเป็นต้องขับ VIOS ไหม ...

ถ้าจำเป็น แล้วโดม ต้องมาขับ Almera ผมคงก๊ากน่าดู ....

เพราะเคยเห็นพี่แกขับแต่ SLK อะไรพวกๆนี้ตลอด .....

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
เอากันแบบนี้เลยหรือ?

รอดูกันต่อไปครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight

คนเป็นพรีเซ็นท์เตอร์ นี่จำเป็นต้องใช้ผลิตภัณฑ์ นั้นด้วยไหมครับ ......

เช่นโดมจำเป็นต้องขับ Almera  ใช้งานในชีวิตประจำวันไหม ...

เต้ย , ว่าน จำเป็นต้องขับ VIOS ไหม ...

ถ้าจำเป็น แล้วโดม ต้องมาขับ Almera ผมคงก๊ากน่าดู ....

เพราะเคยเห็นพี่แกขับแต่ SLK อะไรพวกๆนี้ตลอด .....

คิดว่าต้องใช้ล่ะครับ เกิดเป็นพรีเซ้นเตอร์อัลเมร่าแต่ดันขับวีออสเนี่ยแย่เลย
ณเดชณ์ก็มีมาสด้า 2 ให้ขับฟรี 1 ปีเลยครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

พักนี้เราสังเกตว่าคนรุ่นใหม่หลายคนเขียนคำผิดเยอะเหมือนกัน

คำว่า สงใส สะกดผิดครับผมต้องเป็น สงสัย

คำว่า น่าจะ หลายคนเขียนเป็น "หน้า" ที่ตรงกับภาษาอังกฤษว่า front

ออฟไลน์ apinui

ู^
^
ขอบคุณที่ช่วยชี้แนะครับ .....  ;D

ว่าแต่ผมไม่ใช่คนรุ่นใหม่นะ ขึ้นเลข 3 แล้วเหมือนกัน ;)

ไว้จะปรับปรุงครับ

GreenG

ู^
^
ขอบคุณที่ช่วยชี้แนะครับ .....  ;D

ว่าแต่ผมไม่ใช่คนรุ่นใหม่นะ ขึ้นเลข 3 แล้วเหมือนกัน ;)

ไว้จะปรับปรุงครับ

ผมนึกว่าคุณ apinui เด็กกว่าผม ไม่น่าเชื่อเลย ;)

ออฟไลน์ Tonaka

เดี๋ยวก็จะมี พี่โคม ประการัง ตามมาอีกเช่นเคย  555+
阿蘇山