ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นกับ nisson march หน่อยค่ะ  (อ่าน 13139 ครั้ง)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
Re: ขอความคิดเห็นกับ nisson march หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 17:07:49 »
ในตอนนี้ยังไม่มีรุ่นไหนที่คุ้มกว่ามาร์ชเลยครับ ก็นิสสันเล่นโกงเอารถขนาดเดียวกับกับแจ๊ส ยาริส วีออส มาใส่เครื่องเล้กแล้วขายในราคาอีโคคาร์นี่....แต่ก็ถือว่าดีสำหรับคนซื้อราคาขนาดเล็กแต่ได้รถขนาดกลางมาใช้

ถ้าวีออส แจ๊สออกต่างจังหวัดได้มาร์ชก็ทำได้เพราะมันเป็นรถขนาเเดยวกัน แค่ต้องระวังตอนเร่งแซงหน่อยแต่ถ้าไม่ได้เร่งแข่งกับใครมันทำได้พอเพียงกับการใช้งานแล้ว
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com