ผู้เขียน หัวข้อ: เพลาๆลงหน่อยดีมั้ยครับ?? กับนโยบายรถคันแรก??  (อ่าน 9587 ครั้ง)

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
Re: เพลาๆลงหน่อยดีมั้ยครับ?? กับนโยบายรถคันแรก??
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 11:59:17 »
ในที่สุดก็ตัดสินใจซื้อรถเหรอครับ? ยินดีด้วยครับ อิจฉาจริงๆ ได้รถใหม่  :)

กำลังปวดหัวอยู่เลยครับจะเอาอันไหนดี แฟนผมอยากได้ซิตี้สีขาวเพราะสวย ส่วนผมอยากได้วีออสสีเทา เพราะถูกกว่า เครื่องทนกว่า ดูแลง่าย ติดแก๊สจบง่ายกว่า ศูนย์ใกล้บ้านแค่ 4-5 โล อะไหล่บาน เฮ้อ ไม่มีก็อยากมี พอจะมีก็ไม่รู้จะเอาอันไหน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น