ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุณจิมมี่ update full review Cruze ด้วยครับ  (อ่าน 18191 ครั้ง)

ออฟไลน์ AppleLover

• Newbie
  • *
รบกวนคุณจิมมี่ update full review Cruze ด้วยครับ
« เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 23:59:58 »
พอจำได้ว่า Cruze ทำใกล้เรียบร้อยแล้ว
รบกวนส่งขึ้นหน้าเว็ปให้อ่านด้วยครับ

อยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับกระบวนการเคลมมากขึ้น
เพราะปัจจุบันใช้งานอยู่ครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: รบกวนคุณจิมมี่ update full review Cruze ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 00:16:47 »
เรื่องกระบวนการเคลม คงไม่มีในรีวิวนะครับ

อีกอย่างนึง

ตอนนี้ ผมกำลังอยู่ในช่วงพักงานรีวิวจนถึงวันศุกร์นี้ เพราะจะเร่งปั่นงานนอกชิ้นหนึ่งให้เสร็จก่อน
เขาเร่งมายิกๆเลย ว่าทุกอย่างต้องจบในวันศุกร์นี้ให้ได้ และผมก็อบยากให้มันเป็นอย่างนั้นเหมือนกัน

หลังวันศุกร์ งานจะกลับเข้ามาปกติครับ รีวิวต่างๆ ก็จะเริ่มทะยอยเอาขึ้นได้หลังจากนี้ตามปกติ