ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ออก Jazz ศูนย์ไหนกันมั่งค่ะ ได้ของแถมอะไรมั่ง ช่วยแนะนำทีค่ะ  (อ่าน 3328 ครั้ง)

ออฟไลน์ stormy

• Newbie
  • *
พี่ๆ ออก Jazz ศูนย์ไหนกันมั่งค่ะ ได้ของแถมอะไรมั่ง ช่วยแนะนำทีค่ะ

พอดีกะลังจะถอย Jazz V ค่ะ อยากรู้ว่าใครซื้อจากศูนย์ไหนกันบ้างอ่ะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เช่น ของแถม ดอกเบี้ย อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ ;)

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
คือว่า....แนะนำให้ไปถามในคลับJazzดีกว่านะครับ ถามในนี้จะเป็นการโฆษณาแทนนะครับ  ;D

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
ที่นี้จะไม่ให้มีการโฆษณาและขายของนะครับ

ถ้าสนใจเรื่องหาเซลล์ไปตามเว็ปคลับ แบบที่คุณ DArkMaster แนะนำเลยครับ รับรองเซลล์เพียบ ข้อเสนอตรึม