ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเกี่ยวกับ ประกันครับ  (อ่าน 2986 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ws pattaya

• Sr. Member
รบกวนเกี่ยวกับ ประกันครับ
« เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 11:58:36 »
คือรถประกันหมดอายุเลยต่อกับเจ้านี้ไป เป็นของ LMG  เขาก็ส่งเอกสารพร้อมสต๊กเกอร์มาไห้ตามรูปครับพอเอามาติิดแล้เป็นแบบนี้ครับเลยโทรไปถามเขาว่าไม่เห็นส่งส่วนที่ติดหน้ารถมาไห้เลยเขาก็ส่งแต่สติ๊กเกอร์มาไห้อีก ตอนนี้มีอยู่สองอันพอติดไปแล้วมันดูแปลกๆ เลยอยากถามท่านที่ใช้ประกันของเจ้านี้(LMG)เป็นแบบนี้หรือ หรือท่านใดทราบรบกวนด้วยครับ จริงแล้วมันต้องมีวันที่แสดงวันริ่มทำประกัน  กับ วันหมดอายุไม่ใช่หรือ   หรือไม่จำเป็นต้องมีครับ

ออฟไลน์ Blur

Re: รบกวนเกี่ยวกับ ประกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2011, 21:51:06 »
ดูจากเอกสาร(กรมธรรม)ที่ได้รับสิครับ

สติกเกอร์ไม่จำเป็นต้องติด

ที่ติดคือกลัวว่าหาเบอร์โทรศัพท์ไม่เจอเวลาเกิดเหตุ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 11:22:18 »
ดูจากเอกสาร(กรมธรรม)ที่ได้รับสิครับ

สติกเกอร์ไม่จำเป็นต้องติด

ที่ติดคือกลัวว่าหาเบอร์โทรศัพท์ไม่เจอเวลาเกิดเหตุ
ปกติที่ทำมาหลายๆปีเห็นเขาไห้ส่วนที่ติดหน้ารถมาด้วยหร้อมสติ๊กเกอร์พึ่งเจอเจ้านี้เห็นแปลกๆ ไม่เคยเจอแบบนี้ก็เลยสงสัย ขอคุณครับ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 11:37:16 »
แปลกจริงด้วยแฮะ (หรือผมไม่เคยเห็นเองหว่า เอิ๊ก)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2011, 13:23:08 »
สรุปว่ามันแปลกหรือไม่แปลกครับ  งง