ผู้เขียน หัวข้อ: // สรุป กิจกรรม Ford driving Skill for Headlightmag เต็มแล้วทั้ง 2 รอบนะครับ //ข  (อ่าน 2937 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ขอขอบคุณ คุณผู้อ่านทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมนี้นะครับ ทั้งรอบเช้าและรอบบ่าย

หากมีอะไรเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆ ครับ

แล้วพบกันวันงานครับ เสาร์ 8 ตุลาคมนี้ รอบเช้า 8.30 น. รอบบ่าย 13.00 น.
สนามมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ แดนเนรมิต ริมถนนพหลโยธิน เลยเซ็นทรัลลาดพร้าว มานิดเดียวครับ อยู่ฝั่งขวามือ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ไปแน่นอนครับพี่จิมมี่  :D บ่าย

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ช่วยทำเป็นสกู๊ปมาฝากด้วยนะครับ เผื่อท่านสมาชิกที่ไม่ได้ไปจะได้ซึมซับบรรยากาศไปด้วย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ YAmodels

ผมก็รอบบ่ายด้วย :D