ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้หน่อยครับ Motor Expoนี้ จะมีรุ่นไหนใหม่ หรือเปลี่ยนโฉมบ้างครับ  (อ่าน 5180 ครั้ง)

ออฟไลน์ birdsudyod

• Newbie
  • *
ที่ แน่ๆน่าจะเป็น City
Vios ไม่แน่
มีใครพอรู้บ้างครับ ว่ามีรุ่นไหนเปลี่ยนโฉม หรือ รุ่นใหม่ๆบ้างหรือเปล่า

new Aveo จะมาไหมครับ

ขอบคุณครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
vios 2013 ครับ
aveo ไตรมาสสอง สาม ปีหน้าครับ
civic motor expo ครับ
กะบะ มาครบเลยครับทุกรุ่น ปลายปีนี้ ที่เหลือก็ไม่ทราบครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2011, 21:58:25 โดย Tan Everything Beyond »

• Newbie
  • *
vios 2013 ครับ
aveo ไตรมาสสอง สาม ปีหน้าครับ
civic motor expo ครับ
กะบะ มาครบเลยครับทุกรุ่น ที่เหลือก็ไม่ทราบครับ ;D

มีรูป Vios 2013 ไหมครับ หรือรุ่นไหนใหม่ๆครับ ขอบคุณครับ

methus zaa

ยังไม่มีเลยครับ ปลายปีหน้าน่าจะได้เห็นครับ

• Newbie
  • *
ยังไม่มีเลยครับ ปลายปีหน้าน่าจะได้เห็นครับ

ขอบคุณครับ ขอรบกวนอีกข้อนึงครับ

กระบะนี่ Dmax จัดตัวเปลี่ยนโฉมเลยหรือเปล่าครับ

Triton เปลี่ยนไหมครับ แล้วกระบะที่เปลี่ยนมีรุ่นไหนครับ

ท่านใช่คุณแทนในคลิปรีวิวกับคุณจิมมี่หรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ นับเป็นเกียรติต่อวงศ์ตะกูลมากครับ ;D

ในคลิปเท่มากครับ

methus zaa

d-max เปลี่ยนโฉมทั้งคันครับ อีกสองวันจะเปิดตัวแล้ว แต่ถ้าอย่างเป็นทางการน่าจะที่ Motor expo ครับ
triton ปรับโฉมเล้กน้อยครับ
นาวาร่า ปลายปีนี้ครับ น่าจะโฉมเดียวกับ ที่ขายอยู่ยุโรปครับ
โคโรลาโด เปิดตัวที่ 5 ตุลาคมนี้ ครับ รถหล่อมากกกกกก
bt-50 ไม่แน่ใจว่าจะทันปีนี้หรือเปล่า
ranger เปลี่ยนทั้งคัน 24 พฤศจิกายน พบทั้งหมดนี้ได้ใน งาน Motor expo และโชว์รูมครับ

เรื่องคลิป คลิปไหนเหรอครับ เพราะผมไม่เคยออกคลิปกับพี่จิมนะครับ ผมอายุ 17 ย่าง 18 เองครับ แหะๆ
avanza มาปลายปีนี้ด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2011, 22:19:44 โดย Tan Everything Beyond »

ออฟไลน์ banch

• Hero Member
ฟอร์ด มาสด้า นี่ก็แปลกเนาะ

รถเสร็จวิ่งได้มาเป็นปี ไม่ยอมขายซักที

ออฟไลน์ Blanco

• Jr. Member
  • **
นิสสันจะมีอะไรใหม่ๆรึเปล่าครับ
บางคนว่าพวกที่ก็ดูถูกคนอื่น ทั้งๆที่ตนเองก็ดูถูกคนอื่นอย่างโง่ๆ น่าสมเพชเวทนาครับ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member

ไม่รู้ว่า new Honda 2012 ตัวนี้จะมาทันโชว์ในบู๊ทฮอนด้ามั๊ย

The new Honda CBR1000RR Fireblade

September 23, 2011 - Honda officially unveils the 2012 CBR1000RR Fireblade, celebrating 20 years since it was first launched as the CBR900RR in 1991.

ออฟไลน์ vitavas

• Full Member

edge

อยากให้ Vios เอาหน้าปัด ไมค์มาไว้ที่คนขับ ไม่ชอบเลย อยู่ตรงกลางเนี่ย

ออฟไลน์ wayz

• Jr. Member
  • **

ไม่รู้ว่า new Honda 2012 ตัวนี้จะมาทันโชว์ในบู๊ทฮอนด้ามั๊ย

The new Honda CBR1000RR Fireblade

September 23, 2011 - Honda officially unveils the 2012 CBR1000RR Fireblade, celebrating 20 years since it was first launched as the CBR900RR in 1991.

ในกลุ่มแก้งค์บิ๊กไบด์พูดกันว่าปลายปีน่าจะขายละ มอเตอร์โชว์คงได้เห็นกันครับ