ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามคุณJIM ''Mazda BT" ครับเมื่อไหร่จะขายครับ  (อ่าน 4996 ครั้ง)

ออฟไลน์ imoddam

• Newbie
  • *
คือ ผมขับบีทีั ตัวเก่า กะว่าจะเปลี่ยนครับ อยากรู้ต้องรอนานมั้ย ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member
Re: เรียนถามคุณJIM ''Mazda BT" ครับเมื่อไหร่จะขายครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 22:56:35 »
ผมมาตอบแทน  ไม่รู้แม่นหรือป่าว  พฤศจิกานี้น่าจะเปิดตัว แต่ขายจริงไม่แน่ใจว่าพร้อมเมื่อไร

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
Re: เรียนถามคุณJIM ''Mazda BT" ครับเมื่อไหร่จะขายครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 02:45:55 »
ช้าสุดก็ไม่น่าเกินต้นปีหน้าอะครับ ปลายปีนี้มีลุ้น

เพราะตอนนี้ Ford Ranger ที่เป็นรถฝาแฝด ก็ใกล้จะเปิดตัวเต็มทีแล้วเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 02:53:01 »
มกราคม ครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 03:02:03 »
มกราคม ครับ

10 ตัวอักษร แต่ได้ใจความ!  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ TorTy

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 08:35:01 »
มกราคม ครับ

10 ตัวอักษร แต่ได้ใจความ!  ;D ;D ;D
พอดีฟังจากรายการแห่งนึงเค้าเชิญผู้บริหารมายืนยันตามพี่จิมมี่ครับเค้าบอกไม่อยากโดนกระแสของค่ายอื่นในปีนี้เปิดตัวปีหน้าแน่นอนครับเห็นว่าต้นปีตอนแรกผมคิดว่าช่วง Motor show พี่จิมมี่บอกมกราคมเลย
มาอย่างเร็วเลยแสดงว่ารถนะน่าจะพร้อมแล้วรอแค่เวลาเท่านั้นรึเปล่าครับ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 08:36:47 »
มายืนยันนอนยันนั่งยันอีกเสียง ต้นปีครับ  ;D

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 12:37:51 »
ขอบคุณทุกท่าน โดยเฉพาะ"คุณJIM ฟันธงครับ." ;D ;D
และอยากขอความเห็นทุกท่านครับว่าถ้าต้องขายคันเก่าควรเป็นช่วงภายในปีนี้ดีมั้ยครับ ???

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 16:13:28 »
คุณ imodam กรุณาอย่าเรียกผมว่า Jim ฟันธง

ผมเกลียดที่สุดครับ คำนี้

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 21:49:09 »
ครับ ยังงัยขออภัยคุณJimmy ด้วยละกันครับ

ออฟไลน์ banch

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 22:20:52 »
ขายซักทีเถิดพ่อคู้นนนนนนนนนนนนนน

ปล่อยรถทดสอบออกมาวิ่งได้มาปีกว่าแล้ว

ตั้งใจจะวิ่งทดสอบกันอย่างเดียวเลยหรือรัย