ผู้เขียน หัวข้อ: Volvo ไม่ได้มีเจ้าเดียวแล้ว Subaru ก็มีเหมือนกัน, Eyesight  (อ่าน 4611 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member

Eyesight ประกอบไปด้วย Predistrain Auto Brake (Volvo) Distronic Plus (MB) แต่อาจจะไม่ค่อยเหมือนกันเท่าไหร่

สังเกตุดี ๆ กล้อง 2 ตัวตั้งตระหง่านเลย

นึกว่าจะมี Volvo ขายเจ้าเดียว
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: Volvo ไม่ได้มีเจ้าเดียวแล้ว Subaru ก็มีเหมือนกัน, Eyesight
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 22:55:42 »
ตอนแรกๆแค่แสกนคนกับรถ

แต่หลังๆเอามาประยุกต์ซะเลย
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
Re: Volvo ไม่ได้มีเจ้าเดียวแล้ว Subaru ก็มีเหมือนกัน, Eyesight
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 23:19:32 »
งานนี้วอลโว่ คงได้แต่ร้องเพลง คันหู ไม่รู้เป็นอาร๊าย ล่ะครับ

ใครๆ ก็มีกันแบบนี้ ยังไม่ทันจะได้โปรโมทรถตัวเองเท่าไรเลย

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 23:38:52 »
งานนี้วอลโว่ คงได้แต่ร้องเพลง คันหู ไม่รู้เป็นอาร๊าย ล่ะครับ

ใครๆ ก็มีกันแบบนี้ ยังไม่ทันจะได้โปรโมทรถตัวเองเท่าไรเลย

ขอภาพวีดีโอประกอบการคันด้วยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 00:14:47 »
อันที่จริงระบบนี้ ถูกติดตั้งครั้งแรกใน Legacy Gen. 4th minor change แล้วหนะครับ ในฐานะออพัชันของรุ่นท็อปๆ

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:22:19 »
ล่าสุด Volvo กำลังทดสอบระบบวิ่งตามรถยนต์คันหน้าได้ครับ แบบเลี้ยวได้ด้วยอ่ะครับ
ทีนี้ก็ไม่ต้องทำอะไรแล้ว อ่านหนังสิอพิมพ์ไป กินกาแฟไป กินขนมปังไป ก็ได้เลย
ยังไงก็เชียร์ Volvo อยู่ อย่าแพ้เขานะ Volvo ที่รัก!