ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้มีใครว่าจะไปงานเปิดตัว Nissan Almera บ้างครับ  (อ่าน 5809 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
ผมคิดว่าจะไปอยู่

เป็นการไปงานเปิดตัวรถตอนกลางคืนครั้งที่ 2

ครั้งแรกคืองานเปิดตัวน้องเสียวหลัง ( Honda Brio )

จุดประสงค์นอกเหนือจาก Almera ก็คือวง ETC    ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 19:24:13 โดย integra »

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
อาจจะวันที่ 8 ครับ (ถ้าเป็นไปได้)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ NUTPOL

• Newbie
  • *
คงว่างไปวันที่8-9 อะครับ เตรียมไปเอาของที่ระลึกครับ :D ถ้าทันพรุ่งนี้เย็น งานเริ่มประมาณกี่โมงครับ เผื่อไปทันครับ ดูETC เหมือนกันครับ :D

ออฟไลน์ kowit1

• Sr. Member
กลัวว่าข่าวน้ำท่วมจะแย่งพื้นที่ นิสสัน ไปหมดมากกว่า ประชิด กทม แล้วด้วย อะไรก็เกิดขึ้นได้เสมอ เหมือนชาวบ้านอยุธยา 3 ชม แค่อก :'( :'(

คงว่างไปวันที่8-9 อะครับ เตรียมไปเอาของที่ระลึกครับ :D ถ้าทันพรุ่งนี้เย็น งานเริ่มประมาณกี่โมงครับ เผื่อไปทันครับ ดูETC เหมือนกันครับ :D

ไม่แน่ใจครับ

แต่ผมไปตั้งแต่บ่ายแหละ

พอดีวันนี้เห็นโฆษณาที่พารากอนว่า ETC เริ่ม 1 ทุ่ม ถึง 4 ทุ่มครับ

ว่าแต่ของที่ระทึกเขาแจกเฉพาะวันที่ 8-9 รึเปล่าครับเนี่ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 20:33:57 โดย integra »

ออฟไลน์ NUTPOL

• Newbie
  • *
ของที่ระลึกน่าจะเเจกวันที่8-9 ทั้งวันมี2 ช่วงครับ ช่วงแรก 14.00น. ช่วงที่2 น่าจะ17.00น. เห็นทางนิสสันส่งเมลล์มาให้ครับ แล้วพรุ่งนี้ ขอถามหน่อยครับ ถ้าเป็นประชาชนทั่วไปเข้างานได้ไหมครับ หรือเฉพาะรอบสื่อมวลชน เผื่อแวะไปฟังเพลง ETC ช่วง1ทุ่มครับ ขอบคุณครับ ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
กะไปหลังงาน Driving Skill ครับ

ของที่ระลึกน่าจะเเจกวันที่8-9 ทั้งวันมี2 ช่วงครับ ช่วงแรก 14.00น. ช่วงที่2 น่าจะ17.00น. เห็นทางนิสสันส่งเมลล์มาให้ครับ แล้วพรุ่งนี้ ขอถามหน่อยครับ ถ้าเป็นประชาชนทั่วไปเข้างานได้ไหมครับ หรือเฉพาะรอบสื่อมวลชน เผื่อแวะไปฟังเพลง ETC ช่วง1ทุ่มครับ ขอบคุณครับ ;D

น่าจะเข้าได้นะครับ

เพราะวันนี้โฆษณาอยู่

ตอนนั้นงาน Brio ก็ให้ลูกค้าทั่วไปเข้างานได้ตอนทุ่มนึงเหมือนกัน

ปล.ไว้ไปงานตอนวันอาทิตย์อีกรอบดีกว่า จะเอาของที่ระทึก  ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 21:21:09 โดย integra »

ออฟไลน์ shando

เข้าได้จริงรึเปล่าครับ อยากไปแต่กลัวแป้กเหมือนตอนบริโอ้ ไปถึงพี่แกไม่ให้เข้าซะงั้น

ออฟไลน์ TTL

กลัวว่าข่าวน้ำท่วมจะแย่งพื้นที่ นิสสัน ไปหมดมากกว่า ประชิด กทม แล้วด้วย อะไรก็เกิดขึ้นได้เสมอ เหมือนชาวบ้านอยุธยา 3 ชม แค่อก :'( :'(
ผมนี่แหละคนนึงที่ลืมเจ้าAlmeraว่ามันจะเปิดตัววันพรุ่งนี้แล้วหรอ ช่วงนี้ดูแต่ข่าวนำ้ท่วม..มีแต่เรื่องเครีบดๆทั้งนั้นเลย

แล้วAlmeraเปิดตัวที่Paragonรึป่าวครับ??

Re: พรุ่งนี้มีใครว่าจะไปงานเปิดตัว Nissan Almera บ้างครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 22:13:01 »
เข้าได้จริงรึเปล่าครับ อยากไปแต่กลัวแป้กเหมือนตอนบริโอ้ ไปถึงพี่แกไม่ให้เข้าซะงั้น

ตอน Brio เขาเปิดให้เข้าตอนทุ่มนึงครับ ผมก็เข้าเวลานั้น

ผมนี่แหละคนนึงที่ลืมเจ้าAlmeraว่ามันจะเปิดตัววันพรุ่งนี้แล้วหรอ ช่วงนี้ดูแต่ข่าวนำ้ท่วม..มีแต่เรื่องเครีบดๆทั้งนั้นเลย

แล้วAlmeraเปิดตัวที่Paragonรึป่าวครับ??

ใช่ครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: พรุ่งนี้มีใครว่าจะไปงานเปิดตัว Nissan Almera บ้างครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 00:55:24 »
วันเสาร์ไปเรียน IELTS ที่สยาม คงจะไปตอนเย็นครับ

อยากไปดูเหมือนกัน ว่าตัวจริงจะใหญ่แค่ไหน (และทำไมล้อมันดูเล็กจัง)
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Giorgio Chanchaya

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 10:04:06 »
ไปหลังงาน Driving Skill ด้วยครับแต่ผมรอบเช้า - -"