ผู้เขียน หัวข้อ: *-* Surprise : Commander Cheng ทดลองขับ Nissan Almera พร้อมกับการเปิดตัว ***  (อ่าน 23233 ครั้ง)

ออฟไลน์ P_TY

• Newbie
  • *
Re: *-* Surprise : Commander Cheng ทดลองขับ Nissan Almera พร้อมกับการเปิดตัว ***
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 09:47:41 »
คุณ JIMMY จะมี full review ภายในสิ้นปีไหมครับ ตั้งใจว่าหลังน้ำลดจะพาครอบครัวไปลองนั่งดูครับ (ตอนนี้อยู่ใน mode หนีน้ำ กลับบ้านที่อยุธยาไม่ได้ทางขาดหมด รถยกสูงผ่านได้) สิ่งที่อยากรู้คือถ้านั่งสัก 4 คน รถจะอืดมากไหม ปัจจุบันใข้ type z อยู่ 
ตอนนี้ที่เปรียบเทียบก็คือ city mc  ไปดูมาแล้วก็ถูกใจครับ  แต่สิ่งที่ลังเลอยู่คือ ความประหยัด เพราะปกติจะใช้รถวันละ 70 km  เลยอยากได้ความประหยัดจากคันนี้