โพลล์

ควรจะทำ ReviewของCefiro a33 อีกรอบไม

แก้ไข้ใหม่
7 (77.8%)
ไม่ต้องทำหรอก
1 (11.1%)
ปล่อยไว้อย่างนั้นเพราะก็okแล้ว
1 (11.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 9

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะลอง ทำRe make Cefiro A33 ครับไม่ทราบว่าเพื่อนๆทีความเห็นอย่างไร  (อ่าน 2910 ครั้ง)

ออฟไลน์ TTL

• Hero Member
คือเรื่องของเื่รื่อง ช่วงนี้อยู่เชียงใหม่แล้วว่างๆครับ Locationก็สวยก็เลยอยากจะทำปรับปรุงใหม่ให้มันดีกว่าที่เป็นอยู่ในตอนนี้ครับ

เพราะประสบการณ์ต่างๆของผมกับรถคันนี้มันก็เริ่มมีมามากขึ้นครับ รวมถึงมันได้ติดแก๊สไปแล้วครับ คืออยากถามว่าควรทำใหม่ไมหรือว่าอย่างเดิมมันก็okแล้วครับ

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,5723.0.html(ตัวนี้ัอันเก่าครับ) อันใหม่Locationมันสวยดีจริงๆครับเลยอยากทำใหม่รวมถึงเพิ่้มลายละเอียดต่างๆเข้าไปหน่อย

ป.ล.อยากถามว่าถ้าผมทำใหม่เราควรจะ ขึ้นกระทู้ใหม่้เลย หรือว่ายัดเข้าไปในกระทู้เก่าดีกว่ากันครับ ....กระทู็้้นี้ขอความคิดเห็นตรงๆเลยนะครับ

ป.ล.2 ถ้าตั้งกระทู้ผิดหมวด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี่จริงๆนะครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
เพิ่มรูป แก้ข้อความ และแก้หัวข้อว่า "REMAKE" ครับ

จะได้ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ครับ

ออฟไลน์ TnP_PKt

เพิ่มในส่วนของค่าใช้จ่ายในการซ่อม
อัตราการกินแก๊ส
และถ้าแถมรีวิวการติดแก๊สด้วยก็จะขอบคุณมากครับพี่ ;D ;D ;D