ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ แม่อ่านรีวิวอันก่อนๆที่พี่เคยรีวิวคือแอคคอร์ด ฯลฯ แม่บอกว่าสุดยอดมาก  (อ่าน 7757 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
พี่จิมมี่ แม่อ่านรีวิวอันก่อนๆที่พี่เคยรีวิวคือแอคคอร์ดแม่บอกว่าสุดยอดมาก แม่ยังชมพี่เลยว่าคนอะไรรีวิวรถได้ตรงดีจริงๆ ไม่กลัวผู้ผลิตรถลอบฆ่าเหรอใงเนี่ย! จากที่เอาให้แม่อ่านแค่แอคคอร์ดกลายเป็นว่าแม่อ่านรีวิวรถเกือบทุกคันที่พี่รีวิวเฉยเลย   ผมยังแซวกับแม่เลยว่าถ้าเซียนข่าวต้องสรยุทธ ไม่ก็สุทธิชัยหยุ่น แต่วงการรถยนต์ต้องพี่จิมมี่และทีมงานนี่แหละ ตัวจริง! แล้วพี่จิมมี่ผมจะหาอ่านรีวิวแคมรี่ได้จากตรงใหนครับพี่ หาไม่เจอเลยในเวปก่อนหน้านี่ที่พี่เคยรีวิวก็หาไม่เจอครับ ปล.new cityใหม่ที่น้าผมซื้อก็ได้รีวิวพี่นี่แหละที่ทำให้น้าผมตัดสินใจซื้อมัน น้าลังเลตั้งนานว่าจะเอาอะไรระหว่างviosกับcity เลยเอารีวิวพี่ให้ดู....น้าเลยเอาcityครับ....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
1. ขอบคุณมากครับ ฝากขอบพระคุณ คุณแม่ของน้องด้วยครับ
2. เอ่อ ไม่ต้องขนาดนั้นก้ได้ครับ คนนอกไม่รู้เรื่อง จะเข้าใจว่า น้องมาเขียน โปร ให้พี่ ซึ่ง ไม่ใช่เรื่องดีแน่ๆ
3. รีวิวต่างๆ หลังจากสัปดาห์หน้าเป็นต้นไป ถ้าเอา รีวิวรถใหม่ๆขึ้นหมดตามจำนวนแล้ว
จะพยายามทะยอยเอาของเก่าๆ ขึ้นเว็บใหม่ด้วยเช่นกันครับ

เรียนตามตรงว่า ไม่อยากจะให้ไปตามหาอ่านของเก่าๆ ในเว็บอื่นๆ เท่าไหร่
เพระกฎของเรามีอยู่ว่า ทำลิงค์ ได้ทุกเว็บ ยกเว้น 2 เว็บเจ้าปัญหา นั่นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2009, 11:06:24 โดย J!MMY »

methus zaa

• บุคคลทั่วไป

methus zaa

รีวิวแคมรี่ผมขอเอามาจากpantip นะคับ ถ้าผิดยังไงก้อขอโทษด้วยจริงๆครับ

Dr.slum

กลิ่นไม่ค่อยดีแล้วล่ะ

ออฟไลน์ Ohmmypp

JC TU #54

ออฟไลน์ Sunnook

พี่จิมมี่จะของขึ้นไหมเนี่ย กลัวจัง  :-X :-X

pode

1. ขอบคุณมากครับ ฝากขอบพระคุณ คุณแม่ของน้องด้วยครับ
2. เอ่อ ไม่ต้องขนาดนั้นก้ได้ครับ คนนอกไม่รู้เรื่อง จะเข้าใจว่า น้องมาเขียน โปร ให้พี่ ซึ่ง ไม่ใช่เรื่องดีแน่ๆ
3. รีวิวต่างๆ หลังจากสัปดาห์หน้าเป็นต้นไป ถ้าเอา รีวิวรถใหม่ๆขึ้นหมดตามจำนวนแล้ว
จะพยายามทะยอยเอาของเก่าๆ ขึ้นเว็บใหม่ด้วยเช่นกันครับ

เรียนตามตรงว่า ไม่อยากจะให้ไปตามหาอ่านของเก่าๆ ในเว็บอื่นๆ เท่าไหร่
เพระกฎของเรามีอยู่ว่า ทำลิงค์ ได้ทุกเว็บ ยกเว้น 2 เว็บเจ้าปัญหา นั่นครับ

^
^
^
คุณ methus zaa
เขาก็บอกกันอยู่ ว่าห้ามเวปนี้ ยังไงกรุณาอ่าน กฏ ระเบียบ ของเวปหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2009, 13:19:39 โดย pode »

ออฟไลน์ frame@kk

ช่วยเข้าไปอ่านในกฏก่อนก็ดีนะครับ

ถ้ายังไม่อ่านเลย นี่เป็นครั้งแรกก็น่าจะให้อภัยกันได้

ขอให้เข้าใจกฏกันด้วยนะครับ ด้วยความหวังดีจากน้องๆ

methus zaa

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ผ่านมาเห็นการฝ่าฝืนกฏ ซึ่งน่าจะมาจากความไม่ตั้งใจ หรือ ตั้งใจ ก็ตาม
ผมเห็นว่า บางทีเราคงต้องหาวิธีให้ทุกคนที่เข้ามาในเวปบอร์ดอันทรงคุณค่า (สำหรับผม) แห่งนี้
ได้อ่านกฏของเวปบอร์ดกันอย่างท่วนทั่ว ป้องกันปัญหาดังกล่าวที่จะเกิดขึ้นในอนาคต

อาจเป็นปอบอัพขึ้นมาให้อ่าน หรือวิธีใดก็แล้วแต่ความเหมาะสมของทีมงาน

ที่พูดแบบนี้เพราะเป็นห่วงหัวใจของทีมงานโดยเฉพาะคุณจิมมี่ นะจ๊ะ

ปล.ไม่ได้เป็นค่างนะ
'19 Honda Civic EL

methus zaa

ขอโทษจริงๆคับ ผมไม่ได้ตั้งใจจริงๆคับ ยังไงผมก้อจะปฏิบัติตามกฎเวปต่อไปครับ ขอโทษจริงๆคับ  :'(

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
กลัวว่าป๊อบกันบ่อยๆเดี๋ยวจะรำคาญเอา ก็เลยทำเป็นกระทู้ปักหมุดไว้น่ะครับ

เราซีเรียสเรื่องกฏก็จริง แต่ครั้งแรก ก็ใช้ตักเตือนเอาเสมอล่ะครับ ทำครั้งแรกแล้ว ban เลยนั้น
มีแค่เว็บเดียวที่ทำมั้งครับ และก็ไม่ใช่เว็บเรา

ตั้งแต่เปิดมา ยังไม่มีใครแย่ขนาดเตือนแล้วยังทำผิดซ้ำซากครับ สบายใจได้
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Pasakorndvm

กลัวว่าป๊อบกันบ่อยๆเดี๋ยวจะรำคาญเอา ก็เลยทำเป็นกระทู้ปักหมุดไว้น่ะครับ

เราซีเรียสเรื่องกฏก็จริง แต่ครั้งแรก ก็ใช้ตักเตือนเอาเสมอล่ะครับ ทำครั้งแรกแล้ว ban เลยนั้น
มีแค่เว็บเดียวที่ทำมั้งครับ และก็ไม่ใช่เว็บเรา

ตั้งแต่เปิดมา ยังไม่มีใครแย่ขนาดเตือนแล้วยังทำผิดซ้ำซากครับ สบายใจได้

รับทราบจ๊ะ
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ Night_Angel

ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

methus zaa

ออฟไลน์ Visual

City หมื่นกิโลเมื่อไหร่มาครับ
งานเยอะขนาดนี้ สงสัยต้องรอ review แสนโลเลยป่าวเนี่ย ฮ่าๆ  ;D