ผู้เขียน หัวข้อ: Captiva ดีเซล ใกล้ออกหรือยังครับ :)  (อ่าน 4620 ครั้ง)

ออฟไลน์ cchhuutt

• Newbie
  • *
Captiva ดีเซล ใกล้ออกหรือยังครับ :)
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:29:11 »
Captiva ดีเซล ใกล้ออกหรือยังครับ :)

ได้ยินข่าวว่าสิ้นเดือนนี้เริ่มออกแล้ว
เพื่อนๆ หรือ พี่จิมมี่ พอมีรายละเอียดบ้างไหมครับ

เครื่องสรุปตามที่พี่่จิมมี่เคยบอกหรือป่าวครับผม

ออฟไลน์ TorTy

• Hero Member
Re: Captiva ดีเซล ใกล้ออกหรือยังครับ :)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 12:45:44 »
ปลายเดือนจะได้เห็นกันแล้วครับผม

ออฟไลน์ Nikle_pk

Re: Captiva ดีเซล ใกล้ออกหรือยังครับ :)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 13:39:00 »
ผมยังงงอยู่เลยครับตกลงดีเซลนี่ปรับปรุงใหม่

หรือเครื่องใหม่กันแน่ครับ หลายกระแสจัง
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Aphutylfc

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 14:30:48 »
เปลี่ยนเครื่องใหม่เฉยครับให้มีหลายทางเลือกมากขึ้น

ออฟไลน์ bmxx2525

• Newbie
  • *
  • My way My life
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 20:18:25 »
ขอถามเสริมนะครับ
ถ้าเปิดตัวปลายเดือนแล้วจะส่งมอบรถได้ช่วงไหนครับ

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 12:30:07 »
นอกเรื่องนิดนึง เห็นมีข่าวว่าทาง Chevrolet จะทำ PPV บนพื้นฐาน Colorado ชื่อว่า Trailblazer จึงอยากรู้ว่า Captiva จะยังคงมีจำหน่ายในไทยต่อไปไหมสำหรับตัว All New

ออฟไลน์ ArmChair

• Jr. Member
  • **
    • www.engtest.net
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 13:15:52 »
นอกเรื่องนิดนึง เห็นมีข่าวว่าทาง Chevrolet จะทำ PPV บนพื้นฐาน Colorado ชื่อว่า Trailblazer จึงอยากรู้ว่า Captiva จะยังคงมีจำหน่ายในไทยต่อไปไหมสำหรับตัว All New

ผมว่า มัน ลูกค้าคนละกลุมกันนะ อย่างเช่น มิซูบิชิ ยังมี wagon กะ pajero เลย อีกอยาก Captiva ยังขายได้
KNOW YOUR LIMIT!!!

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 14:07:18 »

ผมว่าขายทั้งคู่ครับ เหมือนฟอร์ดที่ขายทั้ง เอเวอร์เรสต์ แล้วก็เอสเคป

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 21:39:24 »
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ ผมจะได้สบายใจ เพราะอนาคตในอีก 5-6 ปีข้างหน้า มอง Compact SUV พื้นฐานเก๋ง มี 3 แถว ซึ่งตอนนี้มีที่น่าสนใจอยู่แค่ All New CR-V และ Captiva ถ้า Captiva ไม่ขายในไทยอีก คงเหลือให้เลือกแค่ All New CR-V