ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำร้านตัดผ้าคลุมเบาะหน่อยครับ  (อ่าน 5142 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
พอดีจะหาผ้าคลุมเบาะ Vios แบบสั่งตัดครับ พอดีกลัวของเดิมเลอะ เลยอยากหาแบบผ้ามาคลุมอีกชั้น เลยอยากทราบร้านที่รับตัดแล้วราคาไม่แพงครับ

แล้วก็ผ้ายางซื้อที่ไหนดีครับ

ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
Re: รบกวนแนะนำร้านตัดผ้าคลุมเบาะหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 23:06:50 »
ผมว่า ซื้อ สำเร็จง่ายกว่านะครับ ( ผมว่าสำเร็จก็น่ามีขายนะครับ สำหรับวีออส )

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: รบกวนแนะนำร้านตัดผ้าคลุมเบาะหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 23:18:10 »
ของสำเร็จกลัวไม่มีปัญญาใส่เอง แล้วเจอแต่ลายประหลาดๆ ด้วยครับ

สมัยก่อนเจ้า Galant ไปตัดแถวๆ บางโพ แต่ร้านเขาย้ายไปไหนแล้วก็ไม่รู้
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 09:26:31 »
ร้านที่เพื่อนผมไปทำชื่อ kไอn อะครับ ลองหาดู
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ zekoza11

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2011, 09:51:34 »
ลองเข้าไปดูใน Link นี้ซิครับ  http://www.coverpad-dd.com/
เขารับตัดเหมือนกัน แต่ไม่แน่ใจว่าจะรับตัดแบบผ้าด้วยหรือเปล่า
ผมก็เร่งไว้เหมือนกัน