ผู้เขียน หัวข้อ: ใครยังหาที่จอดรถหนีน้ำไม่ได้มาฝากผมได้นะ แต่ไกลหน่อย100โลจากกทม.  (อ่าน 4424 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
เอารถมาฝากรีสอร์ตผมที่นครนายกได้นะครับ จากประสบการณ์ที่่ผ่านมาน้ำไม่ท่วมแน่ๆครับ เจอเขื่อนปล่อยน้ำเต็มพิกัดมา4รอบ ก็ยังรอดอยู่แต่พวกอยู่ล่างๆท่วมกันเป็นแถบ มีรั้วรอบขอบชิดปลอดภัยแน่นอน ผมช่วยได้แค่นี้แหละ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ  ;) ใครไม่มีที่พัก ไปกันเลย อย่างน้อยๆ ขอไปกางเต้นต์ก็ยังดีครับ

ออฟไลน์ NOOM22

• Full Member
ขอบคุณครับ ไม่แน่อาจจะได้ใช่บริการ
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )

ออฟไลน์ delete

ปัญหาคือเส้นนครนายก ยังพอไปได้ไหมสิครับ ดูเหมือนเค้าจะผันน้ำไปทางแปดริ้วมากขึ้นด้วยนะครับ
กทม.โดนน้ำล้อมไว้หมด ผมเองคิดเล่นๆว่าอาจจะลงใต้ดีกว่าครับ ซักชะอำ-หัวหิน ซัก 2-3 คืนค่อยกลับมา

ออฟไลน์ Ruksadindan

อาจจะไม่ได้ไปแต่ก็ขอบคุณในน้ำใจครับ

ออฟไลน์ 2k

ขอคาวระในจิตเผื่อแผ่อันนี้ครับ    :-*
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ขอบคุณมากครับ

ถ้าเดือนร้อนจริงๆ จะไปขอความช่วยเหลือครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!