ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องนิดนึงครับพี่อยากเข้ากรุงเทพทำไงดี?  (อ่าน 2767 ครั้ง)

kee123kee

• บุคคลทั่วไป
คือตอนนี้ ผมมีแต่รถเล็กอ่ะครับแล้วคือไปทางไหนก็มีแต่น้ำผมอยู่ปากเกร็ดครับ ข้างหลัง โชว์รูม AMG auto ครับ
ฝากด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
เอาชุดเก๋ใส่กระเป๋ากันน้ำ
แล้วเอาชุดลุย ว่ายน้ำออกมา

ถึงพื้นแห้งค่อยเปลี่ยนเสื้อผ้า

ขากลับค่อยว่ากัน
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

kee123kee

• บุคคลทั่วไป
แหง่ว~  - -* ผมอย่ากรู้ว่านั่งรถอะไรไปทางไหนต่างหาก

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
ออกมาจากน้ำท่วม แล้วเรียกแทกซี่ครับ ง่ายสุด ไปต่อรถเมลล์ นี่งงอะ เส้นทางการเดินรถเปลี่ยนแปลง เพราะน้ำท่วมนี่แหละครับ ออกมาก็เปลี่ยนชุดแห้ง นั่งรถแทกซี่ไปต่อรถไฟฟ้าที่จตุจักร