ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ กระทู้ แสดงความคิดเห็น รีวิว Hyundai H-1 ฉบับ RE-MAKE /*-*/  (อ่าน 46212 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: /*-*/ กระทู้ แสดงความคิดเห็น รีวิว Hyundai H-1 ฉบับ RE-MAKE /*-*/
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2009, 19:12:47 »
ภาพรวม อัลฟาร์ดเ น่าจะดีกว่าครับ

แต่ ไม่น่าจะมากมายนัก ถ้าดีกว่า แต่คุณต้องจ่ายแพงกว่า เห็นท่าจะไม่ไหวมั้งครับ

ออฟไลน์ teenbag

• Newbie
  • *
Re: /*-*/ กระทู้ แสดงความคิดเห็น รีวิว Hyundai H-1 ฉบับ RE-MAKE /*-*/
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2010, 19:44:25 »
คุณจิ๋มมี่..รู้จักคนขายรถH1ไหมอยากได้แต่ก็อยากโปรที่แถมของเยอะคุ้มค่าเงินน้อยมีแค่งบล้านเดียว..จะเอาCRVไปขายเอาเงินมาซื้อต้องใช่รถเร็วด้วย..
ช่วยหน่อยนะ
[email protected]

ออฟไลน์ tinnakornxxx

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 18:44:44 »
เยี่ยมเหมือนเดิมครับ ให้เต็ม10

good review krub

ออฟไลน์ AUCIFER

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 22:16:08 »
อยากสอบถามครับ คือตอนนี้ครอบครัวมีความคิดที่จะออกรถ 7 ที่นั่งดีๆสักคัน ตัวเลือกมี spacewagon กับ H-1 นี่ละครับ ไม่ทราบว่า spacewagon นี่ยังน่าซื้อหรือไม่ครับ เพราะเห็นว่ากำลังจะเลิกผลิตแล้ว ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ samhuahin

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 25, 2013, 16:38:41 »
ผมอยากให้ใครสักคน ช่วยถ่ายรูปคุณ จิมมี่ ที่กำลังถ่ายรูปรถ มาลงให้ดูหน่อยครับ ว่าต้องทำท่ายังไง รูปถึงออกมางามตลอดเลยจังครับ