ผู้เขียน หัวข้อ: Everest T6 เมื่อไหร่มา รูปก็ไม่มี ตัว TrailBlazer จะเปิดตัวที่ ดูไบ 10 พย. นี้  (อ่าน 6196 ครั้ง)

ออฟไลน์ o_okub

• Newbie
  • *
Ford Everest ใหม่หมด จะ เชย บ้านนอกๆ เหมือนตัวเดิมไหมเนี้ย ยางอะไหล่ ไม่ต้องห้องท้ายแล้ว เชย โคตรๆ อยากเห็นใจจะขาดแล้ว เห็น Ranger ใหม่ สวยบึกซะขนาดนั้น

แล้ว ที่ว่า New MU-7 จะมาอีก 2 ปี เซื่อได้เหรอ ? เพราะ TrailBlazer จะมาปีหน้า ถ้ามา 2 ปีจริง คงโดน Fortuner บี้ไม่ได้เกิดอีกแน่ๆ Isuzu แต่เห็น TrailBlazer ใหม่แล้วก็คิดว่า MU-7 ใหม่ก็ทรงเดียวกันแต่ ไฟท้าย ไม่เหมือนกันแน่ๆ

และ Mazda ก็ไม่ทำ PPV ด้วย ถ้าเอา New BT-50 ทำ PPV สวยแน่ ไฟท้าย ไม่ต้องออกแบบ ใหม่ ใช้ได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2011, 18:17:15 โดย o_okub »

ออฟไลน์ PJ"

• Hero Member
  • Fake Forester
กระทู้เดียวก้ได้มั้งครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
สีเดียวก็ได้มั้งครับ บราซิลเลี่ยนซะขนาดนั้น

กระทู้ถ้าถามชิดกันขนาดนี้ ตั้งรวบเป็น 1 กระทู้ก็ได้ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ o_okub

• Newbie
  • *
ผมชอบขยันชอย นะครับ อย่าว่ากัน  ::) และผมคนมี สีสันนะครับ  :-*

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ก็ลองขยันอีกสักกระทู้ก็ได้ครับ เดี๋ยวจะรวบให้เอง
ส่วนสีสันก็แล้วแต่ครับ ใครเขาทนอ่านได้แล้วไม่มึนเดี๋ยวเขาก็ตอบคุณเอง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ ichamz

• Sr. Member
ก็ลองขยันอีกสักกระทู้ก็ได้ครับ เดี๋ยวจะรวบให้เอง
ส่วนสีสันก็แล้วแต่ครับ ใครเขาทนอ่านได้แล้วไม่มึนเดี๋ยวเขาก็ตอบคุณเอง

ชอบตรงเดี๋ยวรวบ ให้เองนี่แหละ   ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขอความกรุณาอย่าตั้งกระทู้ที่มีลักษณะเหมือนกัน สองกระทู้รวดแบบนี้นะครับ
เหตุผลเพราะ จะไล่กระทุ้ข้างล่างหล่นลงไปเร็วเกินความจำเป็น ที่นี่ไม่ใช่พันทิบ
ไม่ต้องใช้วิธีแบบนั้นครับ  และ ไม่ต้องมาใส่สีให้เป็นสีสันอะไรมากมายขนาดนี้
ถ้ายังไม่เลิก จะแบนทิ้งให้ดู

เรื่อง MU-7 คนที่พูดยืนยันในเรื่องนี้ คือคุณหมู ปนัดดา เจณนวาสิน
หญิงแกร่ง ผู้บริหารของ ตรีเพชร Isuzu ดังนั้น ถ้าคุณคิดว่าเชื่อไม่ได้
ผมก็ไม่รู้ว่าจะให้ไปเชื่อแมวที่ไหนแล้วละครับ

Everest ยังไม่มีภาพหลุด L12F ก็ยังไม่มีภาพหลุด แต่เดี๋ยวอีกพักหนึ่งก็จะมี
Mazda จะไม่ทำ PPV เพราะแนวทางของเขา ไม่ได้มุ่งหวังไปในแนวนั้นแต่แรกครับ
เหตุผลของแต่ละแบรนด์เขาก็มี

ออฟไลน์ tense

• Jr. Member
  • **
เมื่อไม่นานมานี้ผมเห็น everest รุ่นปัจจุบันสีขาว แต่มีการปิดเทปที่เอมเบลมและชื่อรุ่น ผมเจอแถวๆบ้านบึง ซึ่งตามที่ผมได้ยินมาจากคนรู้จักบอกว่า everest รุ่นใหม่จะยังคงใช้โครงสร้างของรุ่นปัจจุบันแต่จะมีการเฟสลิฟท์และเปลี่ยนเครื่องยนต์ใหม่

ออฟไลน์ The Coup Channel

ปวดตา ..... สีขาวตัวไม่ต้องหนา ผมว่าก็กระแทกตาคนดูแล้วล่ะครับ

ออฟไลน์ H.

สีฟอนต์เรกเก้มากคับ  :D
H.

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

เห็นชื่อนี้แล้วเพลีย ตั้งแต่เห็นที่เวปต้องห้ามแระ
ตามมาถึงนี่เลยเหรอเนี่ย