ผู้เขียน หัวข้อ: "Hyundai" อ่านว่าอย่างไรกันแน่เหรอครับ  (อ่าน 18958 ครั้ง)

nattanon_661

• บุคคลทั่วไป
Re: "Hyundai" อ่านว่าอย่างไรกันแน่เหรอครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 19:54:01 »
แต่กบว.เนเธอร์แลนด์ไม่ชอบหยวนได เลยจัดการแบนซะ !

เนื้อหาโฆษณาแหนังแนวสยองขวัญ ฆาตรกรรม มีผู้ร้าย(ผ้าคลุมหน้า มือถือขวาน)จะเข้ามาเปิดประตูทำร้าย แต่เปิดไม่ได้ เพราะหาที่เปิดประตูไม่เจอ
เพราะHyundai ออกแบบด้านหลังไม่มีที่เปิดต้องเปิดจากภายในที่ควบคุมด้วยคนขับเท่านั้นครับ ..สุดท้ายหนังสยองชวัญยังไงถึงโดนแบน ลองดูในคลิปเอาเอง

ผมเข้าใจว่านั่นเป็น ยมทูต นะครับ *-*
ว่าแต่ทำไมโดนแบนเหรอครับ แหะๆ

ป.ล. เขาก็เข้าใจคิดดีนะครับ ทุกวันนี้ บางทีจอดปุ๊บ คนในรถจะเปิดประตูปั๊บ ต้องคอยเตือนว่าให้ระวังรถ มีระบบแบบนี้ก็ดีอยู่เหมือนกัน แต่ถ้าคนขับออกไปเข้าห้องน้ำ เวลาเข้าปั๊ม คนหลังทำไง *-*

ประตูหลังก็น่าจะเปิดได้จากภายในนะครับ เพราะขนาดด้านนอกยังมีที่เปิดเข้าเลย

ส่วนเรื่องแบน ไม่รู้ว่าเกี่ยวไรกะ Focus หรือเปล่า คือ เหมือน เป็นโฆษณา ประเภท

"ขู่" ให้กลัว การใช้ รถ 4 ประตู โดยอ้างว่า รถ 3 ประตูแบบนั้น ปลอดภัยกว่า....?
นั่นสิครับผมเห็น ที่ว่าโดนแบนนี่โดนแบนเพราะเอายี่ห้ออื่นมาเกี่ยวข้องในด้านลบด้วยรึเปล่า?