ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความเป็นไปได้สำหรับ Infiniti ในประเทศไทยครับ  (อ่าน 3104 ครั้ง)

ออฟไลน์ PAM112

• Newbie
  • *
พอดีได้อ่าน press news เกี่ยวกับการเปิดตัว Infiniti ใน Malaysia ซึ่งเป็นประเทศที่ 2 ในภูมิภาค ASEAN และเปิดตัวทีเดียวพร้อมกันถึง 4 รุ่น
ไม่ทราบว่าในไทย เรามีความเป็นไปได้แค่ไหนครับ สำหรับ Infiniti พวงมาลัยข้างขวาและศูนย์บริการมาตรฐาน
ขอบคุณครับ

แหล่งที่มา: http://www.infinitinews.com/pressrelease/2981/2/infiniti-brand-makes-inspired-entrance-malaysia

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
มีความเป็นไปได้
แต่ยังไม่เยอะมากนักในตอนนี้ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เดี๋ยวคนไทยก็จะบอกว่า แค่นิสสัน เท่านั้นเอง ตามสูตรครับ
แต่ผมคุ้นๆว่าเคยเห็น G35 วิ่งบนพญาไทนะ พอดีเป็นรุ่นเดียวกับนายแขก เลยจำไฟท้ายได้ แต่มันมืดๆไม่รู้เป็นนิสสันหรืออินฟินิติ

แอคิวร่า CSX ผมยังเห็นที่โลตัสเมื่อวานเลย ติดธงแคนาดาให้รู้ด้วย ว่า ที่แคนาดา รุ่นนี้คือแอคิวร่า 555

ออฟไลน์ nikraman

• Jr. Member
  • **
อยากทราบว่าทีมเรดบูลลล์ เขาใช้เครื่องของอินฟินีตี้ของพี่ยุ่นเลยหรือเปล่า หรือว่าใช้เครื่องของเรโนล์เหมือนเคย ใครพอมีสเปคเครื่องคร่าว ๆ พอเป็นความรู้ประดับสมองหน่อย