ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีปุ่มกลับไปหน้าเว็บอ่ะครับ  (อ่าน 16821 ครั้ง)

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
ตามนนั้นเลยครับ

คืออยากให้มีปุ่มเชื่อมกับหน้าเว็บหลักอ่ะครับ

บางครั้งดูกระทู้แล้วก็ต้องการเช็คดูข่าวย้อนหลังในหน้าหลักอ่ะครับ

ขอบคุณครับ  :) :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากให้มีปุ่มกลับไปหน้าเว็บอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 01:07:03 »
เราเคยพยายามแก้ปัญหานี้มาแล้วรอบนึงครับ
แต่พอใส่เข้าไป มันก็ error เดี๋ยวหลังจากนี้ ต้องหาทางจัดการกันอีกทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
Re: อยากให้มีปุ่มกลับไปหน้าเว็บอ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 20:54:55 »
ถ้าจำไม่ผิด ใน Webboard เคยมีปุ่มกลับไปหน้าเว็บด้วยนะครับ รู้สึกว่าจะกดที่โลโก้เว็บด้านบนสุดครับ
แต่พอเปลี่ยนมาเป็น Webboard2011 ก็กลายเป็นปุ่มกลับหน้าแรกของ Webboard แทนครับ :)
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE