ผู้เขียน หัวข้อ: สถานการณ์แบบนี้Mitsubishi Ecocar มีโอกาสเลื่อนเปิดตัวหรือไม่ครับ  (อ่าน 3921 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ra32

• Full Member

ได้ข่าวว่าจะเผยโฉมปลายปีนี้ ดูวีดิโอนี้แล้วชวนให้นึกถึงข่าวคราวล่าสุดที่มีภาพหลุดรถยนต์คันจ้อย ที่ถูกห่อด้วยอะไรดำๆอย่างมิดชิดจนอดสงสัยไม่ได้ว่า มันใช่Mitsubishi Ecocarแน่นะ  ::) หลังจากนั่นก็ไม่ได้เห็นข่าวใดหลุดมาอีกเลย จนทำผมลังเลว่าเค้าจะโดนผลกระทบอะไร จนอาจเลื่อนกันรึเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2011, 22:22:34 โดย Mastertete »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ณ วันนี้ ยังไม่มีแผนเลื่อนแต่อย่างใดครับ

โรงงาน อยู่ตั้ง แหลมฉบัง รถกว่าจะเริ่มผลิตได้ โน่น มีนาคม แต่ เดือนหน้าเราจะได้เห็นคันจริงกันแล้วครับ
ปัญหาด้านชิ้นส่วนอะไหล่ ผมเชื่อว่า MMTh น่าจะหาทางออกได้อยู่แล้ว ไม่น่ายาก

ออฟไลน์ Andromeda

• Jr. Member
  • **
รอเจ้านี่อยู่เหมือนกัน ออกมาไวๆน่ะ ตลาด eco car จะได้คึกคัก ไม่งั้นเสร็จ นิส.. หมด

ออฟไลน์ [J]e[w]

• Hero Member
เข้าข่ายคืนภาษีด้วยหนิ
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ buggle01

ณ วันนี้ ยังไม่มีแผนเลื่อนแต่อย่างใดครับ

โรงงาน อยู่ตั้ง แหลมฉบัง รถกว่าจะเริ่มผลิตได้ โน่น มีนาคม แต่ เดือนหน้าเราจะได้เห็นคันจริงกันแล้วครับ
ปัญหาด้านชิ้นส่วนอะไหล่ ผมเชื่อว่า MMTh น่าจะหาทางออกได้อยู่แล้ว ไม่น่ายาก

ใช้บริการลูกพี่อย่าง นิสสัน รึป่าวครับงานนี้

ออฟไลน์ Ra32

;Dพี่จิมมี่บอกว่าเดือนหน้าในขณะที่ตอบวันที่31/10/54 :o นั่นหมายความว่าเราจะเห็นตัวเป็นๆกันเดือนนี้ เลยหน่ะสิครับ จ๊ากกกอีกไม่เกินสี่สัปดาห์แน่ๆ ขอให้โผล่มาให้เห็นทีเถ๊อะแค่ปลายหลังคาก็ยังดี ไม่เอาโผล่แค่ล้อแม๊กแบบคราวที่แล้วนะครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2011, 20:02:36 โดย Mastertete »