ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีส่วนร่วมในการประกอบรถของคุณเองหรือไม่ Chevrolet จัดให้!!!  (อ่าน 5402 ครั้ง)

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
ถึงแม้ว่าจะไม่ได้ประกอบทั้งคันนะครับแค่เครื่องยนต์เท่านั้น โดยเครื่องที่ประกอบคือ LS7 และ LS9 ที่อยู่ใน Corvette Z06 และ ZR1 ตามลำดับ
ค่าใช้จ่ายอยู่ที่ $22,756 สำหรับ LS7 และ $32,050 สำหรับ LS9 ซึ่งการประกอบก็จะมีช่างผู้ช่วยคอยแนะนำดูแลด้วย (ไม่งั้นเดี๋ยวทำพลาดเสียของแย่เลย)
ปล. ใครจะซื้อ Corvette Z06 และ/หรือ ZR1 ก็ลองพิจารณาดูเผื่อสนใจนะครับ
ที่มา Chevrolet ผ่าน http://www.worldcarfans.com/111103137785/chevrolet-performance-offers-ls7-and-ls9-engines-as-build-your-own

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
อยากให้รถเป็นแบบ IKEA จัง
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Ruksadindan

หกแสนกว่าบาท เท่านั้นเอง ถึงรวมก็ไม่แพงถ้าไม่ใช่ราคาในไทย

ออฟไลน์ Tommy Tich

• Jr. Member
  • **
ประกอบแล้วเอามาตั้งโชว์ในบ้านท่าจะเจ๋ง  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ขอ ZR1 0-100 ตั้งแต่เกียร์ 1  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เรื่องนี้รู้สึกว่าเราเคยนำมาลงเว็บกันตั้งแต่ช่วงเว็บเปิดใหม่ๆหนะครับผม

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
เรื่องนี้รู้สึกว่าเราเคยนำมาลงเว็บกันตั้งแต่ช่วงเว็บเปิดใหม่ๆหนะครับผม
ออ จริงด้วยครับ ขอโทษทีครับไปลองค้นดูเจอแล้วครับ เพิ่งปีที่แล้วเองด้วย (ข่าว วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฏาคม 2010 เวลา 20:38 น.)
ตรงนี้ http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=1469:chevrolet-corvette-&catid=47:worlds-news&Itemid=55
ครั้งต่อไปมีข่าวอะไรมาบอกจะลองค้นๆดูก่อนนะครับเพื่อซ้ำ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่เป็นไรครับ ยินดีครับผม