ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องจะขายรถแล้วเก็บป้ายประมูลไว้  (อ่าน 3093 ครั้ง)

ออฟไลน์ kamphola

• Full Member
ถ้าเป็นป้ายประมูล (ป้ายกราฟฟิค)ของกรุงเทพฯ เราจะสามารถทำเรื่องขอสงวนสิทธิ์ป้ายประมูลที่ขนส่ง ตจว.ได้ทั่วประเทศไหมครับ
พอดีอยู่ ตจว.แล้วอยากจะขายรถ อยากเก็บป้ายประมูลไว้ แต่ไม่อยากวิ่งเข้าไปทำเรื่องถึง กทม.ครับ

ออฟไลน์ birm@productive

• Sr. Member
Re: รบกวนถามเรื่องจะขายรถแล้วเก็บป้ายประมูลไว้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 00:31:47 »
ถ้ากระทู้เงียบขนาดนี้ ผมคงแนะนำให้โทรศัพท์สอบถามที่กรมขนส่งด้วยตัวเอง แล้วเอามาแชร์ให้คนอื่นทราบด้วยครับ
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น