ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติตั้ง และอยากให้ทุกคนดู ในภาวะน้ำท่วม ที่EMบอล จะกลายเป็นวาระแห่งชาติ  (อ่าน 3522 ครั้ง)

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
รู้สึกตามที่ อ.ท่านพูด ประเทศไทยวิชาการหายไปไหนหมดก็ไม่ทราบ อยากให้ใช้วิจารณญาณแล้วดูให้จบครับ

เรากำลังจะซ้ำรอย GT-200 ที่กองทัพไทยเชื่อ(ซะงั้น) รวมไปถึงบุคคลดังอีกหลายๆคน  แต่คนที่เอาความจริงมาพูด โดนด่าซะงั้น >_<

ป.ล. ผู้หญิงที่สัมภาษณ์คนซ้าย เพื่อนผมเองครับ >_<

!

ออฟไลน์ 6162002

อันนี้เป็นเวอร์ชั่นการ์ตูน ของ อ. อีกท่านจาก ม.พะเยาครับ สำหรับท่านที่ไม่ว่างดูจนหมด (เพราะย๊าวยาว)

http://manager.co.th/Science/ViewNews.aspx?NewsID=9540000141172

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

ออฟไลน์ udis

ขอบคุณครับ
น้ำหมักป้าเช็ก ปัจจุบันยังมีคนเชื่ออยู่เลย แถมเว็บก็ยังเปิดอยู่เลยครับ เฮ้อ...
 :'( :'( :'(

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ชอบวลีนี้อ่ะ "อันนี้ป้าเช็ง"