ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าเจ้า Honda Ridgeline มีแววจะมาขายใน 0 ไทยหรือไม่ครับ  (อ่าน 3596 ครั้ง)

ออฟไลน์ bluewish

• Jr. Member
  • **
พอดีกำลังมองหากระบะอยู่ครับ ไปเห็นเจ้า Ridgeline แล้วเกิดถูกชะตา
เลยอยากทราบว่าเจ้า Honda Ridgeline มีแววจะมาขายใน 0 ไทยหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• Hero Member
  • My life is HONDA
    • ICONacc
ไม่มีทางครับผม
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ Ruksadindan

แน่ๆว่าไม่เข้าไทย แต่ทำไมไม่รู้ถึงสนใจกันไม่น้อยนะครับ อาจจะเพราะสื่อด้วยหรือเปล่า อย่างสนุกก็เอาขึ้นเป็นข่าว http://auto.sanook.com/3072/honda-ridgeline-..นี่แหละกระบะตัวจริงค่าย-honda-เคยเห็นกันรึยัง/ ทั้งที่ผมว่า เจ้าตลาด อย่างทุนดร้า ที่มีความเป็นไปได้มากกว่าแล้ว ก็ยังแทบไม่มีแววอยู่ดีครับ
แต่ว่ามันจอดอยู่ตรงข้ามบ้านเมกาผม เห็นทุกวันเลยแน่ะ 555

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ยืนยันว่า ไม่มีทาง ล้านเปอร์เซนต์ ครับ