ผู้เขียน หัวข้อ: มาฟังเพลงที่ปวดตับที่สุดแห่งปีครับ  (อ่าน 3010 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
มาฟังเพลงที่ปวดตับที่สุดแห่งปีครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 10:34:51 »
หลายๆท่านก็เคยฟังเพลงนี้มาแล้ว

เพลงนี้ทั่วโลกด่ากันระเบิดเถิดเทิงไปเลยทีเดียว
แต่อาการไม่หนักเท่าเพลงนี้ครับ

นอกจากเพลงนี้ตับเสียแล้ว ตาก็อาจจะเสียด้วย
(ดูปากที่ she ร้องแล้ว รับไม่ได้!!!)

ดูแล้วอีกหน่อยคงเป็นพรีเซนเตอร์ Mazda 2 sport แหงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2011, 12:44:30 โดย Iwata Kana ZVW30 »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: มาฟังเพลงที่ปวดตับที่สุดแห่งปีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 12:42:18 »
ลิงก์ไม่ขึ้นอ่ะ รบกวนท่านเจ้าสำนักเอามาลงใหม่ด้วยครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: มาฟังเพลงที่ปวดตับที่สุดแห่งปีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2011, 12:45:02 »
ลิงก์ไม่ขึ้นอ่ะ รบกวนท่านเจ้าสำนักเอามาลงใหม่ด้วยครับ
จัดแล้วครับท่าน
(คลิปล่างดูปาก she มากเกินไประวังหลอน 555)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ