ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ Mitsubishi mirage ที่ญี่ปุ่นคือ Mitsu eco car ใช่หรือไม่ครับ  (อ่าน 10412 ครั้ง)

ออฟไลน์ boymoreubon

• Jr. Member
  • **
ขอความเห็นด้วยครับว่ามันควรเปลี่ยนจุดใดได้บ้าง หรือมาตามนั้นทั้งหมดเลย เช่นกันชนหน้าเอย ตาไฟเอย อะไรก้อแล้วแต่ ผมเห็นว่ามันคือรถที่ผมเล็งมาเป็นปีแล้ว ผลของการรอคือความผิหวัง สรุปจะหารถอีโค่คาร์สวยๆสักคันมันไม่มีแล้วใช่มั้ย ขอความเห็นด้วยครับ ถ้าบอกว่าmirage คือ global small conceptผมไม่อยากเชื่อเลย ถ้าตัวนี้ดูแล้วไม่ไหวก้อคงต้องตัวเลือกสุดท้าย swift ก้อแล้วกัน (ณ ตอนนี้ swift คืออีโค่คาร์ที่ดูดีที่สุด ในความคิดผม)

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
Re: ภาพ Mitsubishi mirage ที่ญี่ปุ่นคือ Mitsu eco car ใช่หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 16:42:23 »
มูราฮาชิ-ซัง กรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท มิตซูบิชิ มอเตอร์ส (ประเทศไทย)  บอกว่าสวย  ::)

งั้นก็คงเป็นไปตามภาพที่เห็นล่ะครับ อาจจะมีเปลี่ยนบ้างแต่คงไม่มากไปกว่านี้เท่าไหร่

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

อย่างที่เราได้ประกาศไปว่า รถเล็กในโครงการโกลบอล สมอล หรือ อีโคคาร์ในไทยจะใช้ชื่อ “มิราจ” ในการทำตลาด แม้การอวดโฉมจะมีขึ้นที่ โตเกียว มอเตอร์โชว์ 2011ประเทศญี่ปุ่น ปลายเดือนนี้ แต่ไทยซึ่งเป็นฐานการผลิตจะมีรถเปิดตัวพร้อมทำตลาดอย่างเป็นทางการก่อนใครในโลก ช่วงเดือนมีนาคมปีหน้าแน่นอน

“เชื่อว่า มิราจ จะได้การตอบรับจากลูกค้าชาวไทยเป็นอย่างดี ด้วยการออกแบบสวยทันสมัย ความอเนกประสงค์ และขับขี่คล่องตัว พร้อมเครื่องยนต์ 1.2 ลิตร ประกบเกียร์อัตโนมัติ CVT กับราคาที่เป็นเจ้าของได้ง่าย”

http://www.manager.co.th/Motoring/ViewNews.aspx?NewsID=9540000148079

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
Re: ภาพ Mitsubishi mirage ที่ญี่ปุ่นคือ Mitsu eco car ใช่หรือไม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 16:45:10 »
มูราฮาชิ-ซัง กรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท มิตซูบิชิ มอเตอร์ส (ประเทศไทย)  บอกว่าสวย  ::)

งั้นก็คงเป็นไปตามภาพที่เห็นล่ะครับ อาจจะมีเปลี่ยนบ้างแต่คงไม่มากไปกว่านี้เท่าไหร่

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

อย่างที่เราได้ประกาศไปว่า รถเล็กในโครงการโกลบอล สมอล หรือ อีโคคาร์ในไทยจะใช้ชื่อ “มิราจ” ในการทำตลาด แม้การอวดโฉมจะมีขึ้นที่ โตเกียว มอเตอร์โชว์ 2011ประเทศญี่ปุ่น ปลายเดือนนี้ แต่ไทยซึ่งเป็นฐานการผลิตจะมีรถเปิดตัวพร้อมทำตลาดอย่างเป็นทางการก่อนใครในโลก ช่วงเดือนมีนาคมปีหน้าแน่นอน

“เชื่อว่า มิราจ จะได้การตอบรับจากลูกค้าชาวไทยเป็นอย่างดี ด้วยการออกแบบสวยทันสมัย ความอเนกประสงค์ และขับขี่คล่องตัว พร้อมเครื่องยนต์ 1.2 ลิตร ประกบเกียร์อัตโนมัติ CVT กับราคาที่เป็นเจ้าของได้ง่าย”

http://www.manager.co.th/Motoring/ViewNews.aspx?NewsID=9540000148079

คือ สวยในสายตา"ผู้สูงอายุชาวญี่ปุ่น"น่ะครับ 5555+

หวังว่าคงจะเข้าใจกันน่ะ ...
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 16:50:23 »
^
^

สวย-ไม่สวย คนที่เกี่ยวข้องดีไซน์มาแล้ว ก็ต้องบอกว่าสินค้าตัวเองสวย  << คนแก่ว่างั้น  ;D

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 16:56:28 »
เพื่อน ๆ คิดว่า กระแส mirage เปิดตัวจะเป็นยังไงน้า
ผมคิดว่ากระแสน่าจะพอไปได้นะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 16:58:50 »
เพื่อน ๆ คิดว่า กระแส mirage เปิดตัวจะเป็นยังไงน้า

ดูราคากับออฟชั่นแล้วก็มาเทียบกับมาร์ชก็จะเป็นตัวตัดสินกระแส .. ส่วนบริโอ้ตัดออกไปเหมือนใบปัดน้ำฝนหลังที่โดนตัด

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 17:02:20 »

ดูราคากับออฟชั่นแล้วก็มาเทียบกับมาร์ชก็จะเป็นตัวตัดสินกระแส .. ส่วนบริโอ้ตัดออกไปเหมือนใบปัดน้ำฝนหลังที่โดนตัด

คิดว่าเรื่องนี้ต้องลุ้นกันอีกทีนะ
และอย่าลืมจับตา Swift แม้แบรนด์จะเป็นรอง
แต่ตลาดรถ 5 ประตู Switching brand เร็วจะตาย
ตลาดอีโคคาร์ราคาเป็นปัจจัยหลัก ถ้าราคาไม่แพง แต่ได้ของดีที่สุด ก็มีผลต่อการตัดสินใจ

ขนาด Swift 1.5 ลิตร ยังตียอดขาย Chevy Aveo กระจุย ทั้งที่แบรนด์ Chevy แข็งแกร่งกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2011, 17:05:06 โดย HOMY_DEMIO »

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 17:45:59 »
สำหรับผม อย่างน้อยน่าจะดีกว่า Brio

เพราะในแง่ concept มันเดินตาม March มาเลย

แล้วก็เอาชื่อเสีย(ง) ของ MMC มาลบอีกนิดหน่อย (เดี๋ยวนี้เขาดีขึ้นแล้ว)

ก็ยังน่าจะดีกว่า March

แต่อาจจะสู้ Swift ไม่ได้ โดยเฉพาะในตลาดช่วงอายุ 20-30 ปี ครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ joufo

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 17:49:33 »
คนญี่ปุ่นมองว่าสวย เพราะคนญี่ปุ่นชอบ กลมๆ แบบนั้นรึเปล่าครับ

ผมว่างานนี้ เผลอๆ Swift อาจจะเป็นคู่แข่งที่มาแรง
เพราะอย่างต่างจังหวัดที่ไม่มีศูนย์บริการ ซูซูกิ ยังมีวิ่งให้เห็นหลายคัน (ที่แน่ๆ เยอะกว่า Brio)
ยอดขายโดยรวม ผมเดาว่า

เบอร์หนึ่งขึ้นแท่นคงเป็น March
เบอร์สองตามมาอาจจะเป็น Mirage
โดยที่มี Swift ตามมาแบบหายใจรดต้นคอ จนทำให้ Mitsubishi เหนื่อยได้
ส่วน Brio นั้น ลืมไปได้เลย

ส่วนตัวแล้ว ผมว่า หลายคนอาจจะตัดสินใจซื้อ Swift เพราะหน้าตาคล้าย Mini ก็เป็นไปได้

ออฟไลน์ shando

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 19:41:58 »
ผมว่าสำหรับอีโคคาร์หน้าตาภายนอกเป็นเรื่องรองนะ คนสนใจออปชั่น+ราคามากกว่า

ส่วนซูซูกินั้นมั่นใจว่าพื้นฐานรถดีจริงๆ ที่เหลือคือเรื่องราคาและการแบ่งรุ่นย่อยที่ต้องคิดให้หนัก อย่าให้พลาดเหมือนบริโอ้

เพราะพูดกันตรงๆไม่ลำเอียง ชื่อชั้นของซูซูกิยังเป็นรองแบรนอื่นๆมาก คนส่วนใหญ่ที่ไม่ค่อยรู้เรื่องรถย่อมจะกังวลเรื่องบำรุงรักษาในระยะยาวเป็นธรรมดา ก่อนอื่น

ก็ควรทำให้สวิฟเหนือกว่าเสียก่อน ด้วยตัวรถที่ดีกว่าแต่ราคาใกล้เคียง(หรือจะให้ชัวร์เอาให้"ถูกกว่า"ยิ่งดี ไว้ลูกค้าซื้อไปมากๆแล้วค่อยมาขึ้นราคาทีหลังแบบ

มาร์ชก็ได้)

ออปชั่นก็เช่นกัน อย่างกนัก ไม่งั้นรถที่พื้นฐานดีก็จะมีดีแค่พื้นฐานจริงๆเพราะออปชั่นโดนหั่นซะเหี้ยน ลูกค้างงว่านี่มันรถหรือโครงรถกันแน่

ดังนั้น อย่าคิดแค่ว่ารถฉันดี ฉันจะขายแพง ฉันไม่ง้อ ไม่งั้นจากที่คิดว่าจะเป็นไม้ตายอาจจะตกม้าตายแทนได้นะครับ

ปล.พิมพ์เสร็จมาอ่านดูแล้วถึงรู้ว่า มันไม่ได้เกี่ยวกับeco carของmitsuเลยนี่หว่า= =" แต่จะลบก็เสียดายอุตส่าพิมพ์ ทนๆอ่านหน่อยละกันนะครับ

ออฟไลน์ Yoshio

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 20:07:32 »
ขอกระจังหน้าใหญ่แล้วยัด Logo เข้าไปเหมือนพวกรุ่นพี่จะสวยกว่านะ
อยากให้ Mitsubishi เอา Outlander มาขายด้วยจัง หน้าเหมือน EX เลย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 20:32:45 »
ณ วันนี้ สำหรับผมแล้ว Swift จะกลายเป็น หมายเลข 1 ในกลุ่ม Hatchback ECO-Car (Sub B-Segment) อย่างแน่นอน...

จริงๆมีเหตุผลที่ทำให้ผมกล้าพูดถึงขนาดนี้....

แต่ตอนนี้ ยังพูดไม่ได้นะจ้ะ แหะๆ

ออฟไลน์ shando

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 20:38:05 »
ณ วันนี้ สำหรับผมแล้ว Swift จะกลายเป็น หมายเลข 1 ในกลุ่ม Hatchback ECO-Car (Sub B-Segment) อย่างแน่นอน...

จริงๆมีเหตุผลที่ทำให้ผมกล้าพูดถึงขนาดนี้....

แต่ตอนนี้ ยังพูดไม่ได้นะจ้ะ แหะๆ

โอยยยยยย แบบนี้ยิ่งอยากรู้เลยคร้าบบ

ใบ้นิดนึง เป็น1ในแง่ไหนครับ พื้นฐานรถ ตัวรถ ภาพรวม หรือยอดขาย!!

ถ้ายอดขายนี่ แสดงว่าดีขนาดทิ้งยี่ห้ออื่นๆแบบไม่เห็นฝุ่นจริงๆ

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 20:41:53 »
ผมก็ว่า swift มีโอกาสที่จะเจ๋งที่สุดแหละครับ
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ Tan Int

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 20:56:10 »

March ดังระเบิด เพราะเป็นผู้บุกเบิก
Brio ผู้ตาม เกือบเจ๊งเพราะปัญหาต่างๆ นานา ทั้งตัวเอง ทั้งโรงงาน....สารพัด ไม่ได้เกิดแล้วละ
Almera ก็ไม่เปรี้ยงเท่าไหร่
Mirage ยังไม่ทราบ.......
Swift มีแววตั้งแต่ไม่มาแล้วละ
Toyota Eco car ยังไม่ทราบ

ถ้าให้ผมเรียงนะ...
Swift>March>Toyota Eco Car>Almera>Mirage>Brio

เพราะ Swift เป็นรถที่ออกแบบมาได้สวยที่สุดในบรรดา Eco Car ในบ้านเราแล้วละมั้ง?? สวยพร้อม.....
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Ra32

• Full Member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 21:09:20 »
ผมก็เล็งรถรุ่นนี้ไว้นานแล้วเหมือนกันครับ  เห็นภาพออกมาแล้วก็รู้สึกผิดหวังนิดๆเหมือนกันครับ ขอรอดูตัวจริงก่อนอีกทีครับ เผื่อตัวเป็นๆอาจจะดูดีขึ้นบ้างถึงเวลานั้นค่อยตัดสินใจอีกที  :'(เห็นรูปสวีฟใหม่แล้วสะอึกเลย :'(

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 21:23:43 »

March ดังระเบิด เพราะเป็นผู้บุกเบิก
Brio ผู้ตาม เกือบเจ๊งเพราะปัญหาต่างๆ นานา ทั้งตัวเอง ทั้งโรงงาน....สารพัด ไม่ได้เกิดแล้วละ
Almera ก็ไม่เปรี้ยงเท่าไหร่
Mirage ยังไม่ทราบ.......
Swift มีแววตั้งแต่ไม่มาแล้วละ
Toyota Eco car ยังไม่ทราบ

ถ้าให้ผมเรียงนะ...
Swift>March>Toyota Eco Car>Almera>Mirage>Brio

เพราะ Swift เป็นรถที่ออกแบบมาได้สวยที่สุดในบรรดา Eco Car ในบ้านเราแล้วละมั้ง?? สวยพร้อม.....

เรียงจากยอดขายหรือเปล่าเอ่ย อิอิ
แต่เชื่อลึก ๆ ว่า Swift น่าจะสวยสุด
แม้ Toyota จะออก อิอิ

แต่ Almera นี่ติดน้ำท่วมนะ มีแต่ยอดจองอย่างเดียว
 พอแปลงยอดขายจริงจะมากกว่า March ถ้ามีส่งมอบ
เพราะคนรอ Almera มากกว่า

ส่วน Mirage พี่ว่ายังไงก็ขายได้อ่ะ อาจไม่โดดเด่นแต่น่าจะไปได้นะ

ออฟไลน์ mjoke1462

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 22:50:09 »
swift ขอแบบมาเต็มนะตัวท็อป ถ้าคุณกล้าให้ผมก็กล้าจอง

ออฟไลน์ boymoreubon

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 23:51:32 »
มีคนคิดคล้ายๆผมเลยแฮะ เพราะถ้าหากไม่นับเรื่องออฟชั่น ศูนย์บริการ swift eco car คือหมายเลขหนึ่งอย่างแน่นอน เพราะนั่นคือตัวเป็นๆ ไม่ใช่concept แต่อย่างใด หากจะพูดถึงยอดขาย ณปัจจุบัน น่าจะยังสู้แบรนด์ใหญ่ไม่ได้ แต่คงจะขายดีแน่นอนสำหรับพวกวัยรุ่นที่ไม่ยึดติด แล้วก้อไล่กันมาอย่างติดๆ แต่สำหรับ ไมเรจแล้วถ้าดูกันภายนอกผมเชื่อว่าหลายคนผิดหวัง(มาก)หากเทียบตัวต้นแบบ แต่ภายในและออฟชั่นต่างๆ โดยรวมแล้วผมว่าดูดีกว่าอีโค่คาร์รุ่นอื่นๆทั้งหมด(ยังไม่รวมสวิฟ) สรุปคงรอสวิฟเป็นตัวเลือกที่สองครับ (ตอนแรกปีใหม่กะจองมิตซูแล้วเชียว)

ออฟไลน์ banch

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 08:47:30 »
ผมว่าเจ้า Mirage นี่น่าจะไปได้ดีในระดับนึงล่ะครับ

ตอนนี้ยังไม่มีรีวิว ก็ยังไม่รู้ว่าจะมีอะไรดีเด่นกว่าคู่แข่งบ้าง

ที่เห็นตอนนี้ก็แค่การออกแบบภายในที่ดูดี ไม่แอ๊บแบ้วมากจนเกินไป

แต่ถ้าปีหน้า

Suzuki ให้หลายๆอย่างที่คันอื่นตัดออก (ผมขอให้มีเบาะพับ 60:40)

และเปิดมาราคาไม่กระโดดเกินไป

ซึ่งถ้ามองจาก Swift ตัวปัจจุบัน

Suzuki ก็ทำราคาได้ต่ำกว่าคู่แข่งหลายหมื่น ทั้งที่ต้องขึ้นเรือมาจากอินโด

ตัวใหม่ที่ผลิตบ้านเราก็น่าจะยังคงความดีงามตรงนี้ไว้ได้

ถ้าเป็นแบบนั้น

ยอดขายผมว่าจะเป็นแบบนี้

Almera>March>Swift>Mirage>Brio

โดยที่ยอดขายน่าจะสูสีกับ March เลยทีเดียว

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 11:21:52 »
คนญี่ปุ่นมองว่าสวย เพราะคนญี่ปุ่นชอบ กลมๆ แบบนั้นรึเปล่าครับ

ไม่แน่ใจครับ เพราะคนญี่ปุ่นก็ใช้รถทรงกล่อง (box) เยอะเหมือนกัน

ออฟไลน์ superden

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 11:51:02 »

ช่ายเลย  คิดเช่นกัน เฝ้ารอราคาว่ามันจะดีเบา เบา กว่า march ไหม  เพราะความขี่เหร่ ในสายตาผมนั้นถือว่า พอกัน
ออ ประสิทธิภาพในการประหยัดน้ำมันด้วย

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 11:53:31 »
สำหรับผม อย่างน้อยน่าจะดีกว่า Brio

เพราะในแง่ concept มันเดินตาม March มาเลย

แล้วก็เอาชื่อเสีย(ง) ของ MMC มาลบอีกนิดหน่อย (เดี๋ยวนี้เขาดีขึ้นแล้ว)

ก็ยังน่าจะดีกว่า March

แต่อาจจะสู้ Swift ไม่ได้ โดยเฉพาะในตลาดช่วงอายุ 20-30 ปี ครับ
ผม 35 ปี ผมก็ยังรอ swift เลยครับ น่าจะเปลี่ยนเป็น 20-40 ปีนะครับ  สมัยนี้คนแก่ช้าลง ไรอัน กิ๊ก 38 ปีแล้วยังเตะบอลในระดับลีกสูงสุดได้เลย ;D

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 11:53:44 »
รอสวิฟท์อีโก้คาร์อย่างใจจดใจจ่อครับ หวังว่าจะเปลี่ยนใจผมไปจากวีออสได้น่ะ หลังจากเกือบโดนมือสองหลากหลายคันมาให้หวั่นไหวใจ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 11:59:16 »

ผมเชื่อมากๆ(แม้ไม่รุ้ว่าคืออะไร)
เพราะทุกวันนี้ ผมคิดอย่างเดียวว่า ปีหน้าเปลี่ยนรถ จะเอา swift ใหม่ หรือ march k12 มือสองของญี่ปุ่น ดี
เพราะ มันสวยมากกกกก รุ่นอื่นไปไกลๆก่อน

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 12:04:11 »
ผมว่าเจ้า Mirage นี่น่าจะไปได้ดีในระดับนึงล่ะครับ

ตอนนี้ยังไม่มีรีวิว ก็ยังไม่รู้ว่าจะมีอะไรดีเด่นกว่าคู่แข่งบ้าง

ที่เห็นตอนนี้ก็แค่การออกแบบภายในที่ดูดี ไม่แอ๊บแบ้วมากจนเกินไป

แต่ถ้าปีหน้า

Suzuki ให้หลายๆอย่างที่คันอื่นตัดออก (ผมขอให้มีเบาะพับ 60:40)

และเปิดมาราคาไม่กระโดดเกินไป

ซึ่งถ้ามองจาก Swift ตัวปัจจุบัน

Suzuki ก็ทำราคาได้ต่ำกว่าคู่แข่งหลายหมื่น ทั้งที่ต้องขึ้นเรือมาจากอินโด

ตัวใหม่ที่ผลิตบ้านเราก็น่าจะยังคงความดีงามตรงนี้ไว้ได้

ถ้าเป็นแบบนั้น

ยอดขายผมว่าจะเป็นแบบนี้

Almera>March>Swift>Mirage>Brio

โดยที่ยอดขายน่าจะสูสีกับ March เลยทีเดียว

ผมว่ายอดขาย น่าจะเป็น swift นำที่หนึ่งนะ แต่ถ้าปีหน้าไม่นำ ปีต่อไป ก็ต้องนำ  เพราะคนเห็นจะยิ่งชอบมากขึ้นๆ เหมือน เฟียสด้า นั่นแหละ

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 12:58:09 »
ขอ swift ภายในเหมือนตัวปัจจุบันที่ขายอยู่ แต่ใส่เครื่อง 1.2-1.4 และตัว MT ขอจัดออฟชั่นเยอะๆให้เป็นตัวเลือก

อยากให้มีรถมาให้คนรัก MT ในสายเลือด ให้ได้เสือกสูบฉีดอีกรอบ

ออฟไลน์ ZC72S

• Newbie
  • *
    • เว็ป Swift ตัวใหม่
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 18:40:30 »
ขอ swift ภายในเหมือนตัวปัจจุบันที่ขายอยู่ แต่ใส่เครื่อง 1.2-1.4 และตัว MT ขอจัดออฟชั่นเยอะๆให้เป็นตัวเลือก

อยากให้มีรถมาให้คนรัก MT ในสายเลือด ให้ได้เสือกสูบฉีดอีกรอบ

รอกันเบื่อพอดี ถึงเวลานั้นของแต่งเพียบเลย