ผู้เขียน หัวข้อ: NAVARA จะ ไมเนอร์เชนจ์ ใครมีรายละเอียดบ้างครับ  (อ่าน 3162 ครั้ง)

ออฟไลน์ indomethacin2009

• Jr. Member
  • **
ตามหัวข้อเลยครับ
รายละเอียดพร้อมราคา
ได้ข่าวว่าจะประกาศเร็ว ๆ นี้
ใครพอทราบขอรบกวนด้วยครับ

Re: NAVARA จะ ไมเนอร์เชนจ์ ใครมีรายละเอียดบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 18:30:25 »
www.nissan.co.thเลยครับ

ออฟไลน์ pladaek

• Hero Member
  • FF1.5SMG
Re: NAVARA จะ ไมเนอร์เชนจ์ ใครมีรายละเอียดบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 18:44:35 »
มีรุ่น Grand Titanium ด้วยอ่ะ

รู้สึกว่ากันชนหน้าจะเปลี่ยนเฉพาะรุ่น Sport Version หรือเปล่า.. (แบบนี้รถบ้านผมจะได้ตกรุ่นช้าหน่อย  ;D)
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..