ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ // น้องหมาใกล้คลอดว่ายน้ำมาติดหน้าบ้าน  (อ่าน 3019 ครั้ง)

nattanon_661

• บุคคลทั่วไป
พอดีมีสุนัขท้องแก่ว่ายน้ำไปมาหลายวันแล้ว วันนี้มันว่ายน้ำมาติดอยู่ที่หน้าบ้านแล้วมันก็ขึ้นไปนอนบนโต๊ะหน้าบ้านไม่ไปไหน อยากพามันเข้าบ้านแต่ทำไมได้ กลัวมันโดนน้องหมาในบ้านฟัดเละ เลยอยากทราบว่า พอจะมีมูลนิธิไหนช่วยได้บ้าง พอมีเบอร์ติดต่อให้ทราบไหมขอบคุณครับ 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
โอ๊ะเพิ่งจะเห็นแฮะเรื่องนี้ไม่รู้ป่านนี้หมาคลอดไปรึยังเนี่ย  :P

เอาเรื่องนี้ไปลงพันทิพห้องจตุจักรนะครับ แล้วถ่ายรูปลูกหมาลงเอาไว้คนที่สนใจจะได้พิจารณาง่ายขึ้น อาจจะรอนานหน่อยแต่ดีกว่าปล่อยให้ลูกหมาโดนรถทับน่ะครับ
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com