ผู้เขียน หัวข้อ: วิทยุ2din vigo เดิมๆ แปลงไส่ชอ่งusb ได้ไหมครับ  (อ่าน 3840 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
วิทยุ2din vigo เดิมๆ แปลงไส่ชอ่งusb ได้ไหมครับ    (เป็นตัวของ smartcab ที่ไม่มีช่องเทปอะครับ)  อยากทราบว่า นำไปแปลงใส่ช่องusbได้ไหม แล้ว เสียงจะเป็นยังไงมั่งครับ  ขอบคุณครับ

nattanon_661

• บุคคลทั่วไป
Re: วิทยุ2din vigo เดิมๆ แปลงไส่ชอ่งusb ได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 21:38:56 »
ผมว่า ไปซื้อ audio plug-in ที่มันจิ้มลงไปใน รูที่จุดบุหรี่ไม่ดีกว่าหรอครับได้ทั้ง aux usb ครบ ถูกกว่า ไม่ต้องเสี่ยง เครื่องเสียงเจ๊งด้วย

รอดูกระทู้ต่อไปครับ
v
v
v
v
v
v

v
v
v
v
v