ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูป ซีวิค 2012 มาให้ดูเพลินๆครับ (จะได้ไม่ลืมกัน อิอิ)  (อ่าน 13830 ครั้ง)

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
สำหรับผม ยิ่งดูยิ่งสวยแหะ....

ออฟไลน์ Shun

• Jr. Member
  • **
เวอร์ชันอเมริการุ่นเก่ากับใหม่ ครึ่งคันหน้ามองผ่านๆแทบไม่ต่างเลยอ่าครับ
เหมือนแค่ไมเนอร์เชนจ์มากกว่า แต่เส้นสายด้านข้างของรุ่นใหม่ดูเฉียบคมขึ้นเยอะเลย   :)

ออฟไลน์ John Cena

• Full Member
ทรงโดยรวมดูสวยโอเคเลย

แต่พอดูรายละเอียดเป็นจุดๆ ไป กลับไม่สวยเท่าไร

แต่ยังไงก็ขายได้แน่นอน โดยเฉพาะคนที่ไม่ได้ขับ FD อยู่แล้ว

ออฟไลน์ 6162002

เห็นรูปแรกกี่ทีๆ ก็นึกว่าซิตี้ MC *-*

ออฟไลน์ ken_p

• Full Member
อันที่เจ้าของกระทู้เขียนใต้รูปว่า "อันนี้ดูไม่รู้ว่าคืออะไร" นั้นคือ Latch (ที่สำหรับยึดเบาะนั่งสำหรับเด็ก car seat) ครับ สำหรับผมที่มีลูกเล็กนั่งเบาะเด็กแล้ว หากมาเมืองไทยแล้วมีเจ้าอันนี้มาด้วยจะแจ่มมากเลยครับ

ออฟไลน์ Pong000

• Sr. Member
สำหรับผมมันก็สวยในแบบของมันนะ
อาจจะไม่ดูล้ำอย่างMazda 3 , Elandra
หากแต่มันดันไปคล้ายกับCityซะนี่
ที่คนไม่ชอบดีไซน์ของมันก็คงเพราะหวังว่ามันจะสวยกว่าFDแค่นั้นเหละ
ที่มันไปคล้ายกับCityมันก็ช่วยไม่ได้เพราะconceptการออกแบบไปในแนวเดียวกัน คือดูล้ำน้อยลง,เข้าถึงและใช้งานง่ายขึ้นเพื่อกลุ่มคนซื้อที่เป็นผู้ใหญ่
แต่คนส่วนใหญ่ดันดูLook cheapซะงั้น
ก็หวังว่าHonda จะผ่านวิกฤตต่างๆไปได้นะครับ

ออฟไลน์ burutrad

ข้างนอกผมรับได้นะแต่ข้างใน FD นอนมาเลยครับ ;)

ออฟไลน์ Kento

• Newbie
  • *
ยิ่งมองภาพ city ยิ่งลอยออกมาเรื่อยๆ มันเหมือน city มากไปไหม  ::)