ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นดอยอินทนนท์ เจอNissan Almera  (อ่าน 4227 ครั้ง)

ออฟไลน์ Appenzell Swiss

• Full Member
ขึ้นดอยอินทนนท์ เจอNissan Almera
« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 02:34:16 »
เมื่อเที่ยงๆที่ผ่านมา ผมเจอ Nissan Almera สีแดงและป้ายแดงขึ้นดอยอินทนนท์ครับ แต่เสียดายถ่ายรูปไม่ทัน
ดูจากภายนอกตัวรถใหญ่และสวยดี
แสดงว่าเครื่อง1.2ลิตร เพียงพอสำหรับการใช้งานได้ดีทีเดียว ในขณะที่มีรถ Jeep Chorokee จอดเสียข้างทาง
ส่วนCamryคันผมล้อเหม็นไหม้ แม่ค้าบอกว่าเป็นเพราะเหยียบเบรกนาน หนาวนี้คงขึ้นเขาขึ้นดอยกันหลายท่าน ศึกษาการเดินทางดีๆนะครับ ;)
สภษ.(Proverb)14:15 คนเขลาเชื่อถือวาจาทุกอย่าง แต่คนหยั่งรู้มองดูว่าเขากำลังไปทางไหน

ออฟไลน์ ArmMoTo

• Sr. Member
Re: ขึ้นดอยอินทนนท์ เจอNissan Almera
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2011, 11:58:59 »
ผมก็เห็นมาหลายคันแล้วครับ

ส่วนตัวผมว่าดูเล็กกว่าในรูปที่เจอนะ แต่ใหญ่กว่าที่คิด ฮ่าๆ  ;D

แถมสวยด้วย อิอิ