ผู้เขียน หัวข้อ: >>>> สอบถามเส้นทาง  (อ่าน 2629 ครั้ง)

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
>>>> สอบถามเส้นทาง
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 19:40:24 »
พรุ่งนี้มีธุระที่กรุงเทพ ไปขนของแฟนกลับบ้านครับ

โดยผมเดินทางจากมหาสารคาม ไปกรุงเทพ ใช้เส้นทางไหนได้บ้างครับ

ตอนนี้เห็นว่าน้ำลดแล้ว เส้นทางปกติที่เคยไปกัน ใช้งานได้รึยังครับผม

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
Re: >>>> สอบถามเส้นทาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 21:00:02 »
ตอนนี้มีน้ำขังแค่ช่วงรังสิตครับ วิ่งขึ้นTollwayไม่ก็ทางด่วนบางปะอิน-ปากเกร็ด แต่แนะนำด่วนบางปะอินเพราะตอนนี้ฟรีอยู่ครับ