ผู้เขียน หัวข้อ: ..ไม่รู้ ผิดกฏ มั๊ย นักร้อง..ที่ ผมชอบ มากๆ ..ไมเป็นงี้  (อ่าน 5286 ครั้ง)

ออฟไลน์ mayjazza

• Sr. Member
  • .......
 :'( :'(...เพื่อน ในเฟสบุก มัน ส่งมาให้ดู...ถ้า ไม่เหมาะ ลบ เลย นะครับ..

ออฟไลน์ NOOM22

• Full Member
ผมกำลังตั้งกระทู้เลยอ่ะ  ??? ??? เมื่อวานติดตามFBแฟนแกตั้งแต่ช่วงเย็นแล้วเพราะเพื่อนส่งมาให้ดู
ในส่วนตัวผมน่ะ เพลงเค้าปัจจุบันผมก็ยังฟังอยู่ เอาง่ายๆ แฟนเพลงเลยล่ะร้องได้เกือบทุกเพลง ต่อให้เค้าทำอะไรผิดมันก็เรื่องของเค้าเพราะผมไม่เอาเป็นแบบอย่างอยู่แล้วในส่วนที่ไม่ดีน่ะ    เรื่องนี้ผมไม่จารณ์เค้าแล้วกัน ฟังเพลงเค้าอย่างเดียวก็พอ
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
ความในใจ จาก พี่ เสก โลโซ

ทำไมคุณถึงเล่นยา -ใจสั่งมา

เล่นแล้วรู้สึกยังไง -14อีกครั้ง

คิดยังไงถึงเล่น -ฉันไม่สำออย

ส่วนมากเล่นยาตอนไหน -ฝนตกที่หน้าต่าง

ไปเอายามาที่ไหนครับ -พันธ์ทิพย์

ไปยังไง -มอเตอร์ไซรับจ้าง

ใช้เวลาเสพครั้งละเท่าไหร่ -5นาที

ตอนนี้รู้สึกอย่างไรที่โดนกระแสด่าอยู่ขณะนี้ -เกลียดตัวเอง

คิดว่าตัวเองตอนนี้อยู่ในสภาพไหน -ผู้ชนะ

สุดท้ายมีอะไรฝากถึงแฟนเพลงบ้าง -เคยรักฉันบ้าง

ออฟไลน์ Yeahyeahs

เอารูปออกดีกว่านะครับ เพื่อความปลอดภัยของสังคมและ login ตนเอง

ออฟไลน์ Ruksadindan

มันเป็นการทดลองทางวิทยาศาสตร์เฉยๆไม่ใช่หรือครับ

ออฟไลน์ NOOM22

• Full Member
เอารูปออกดีกว่านะครับ เพื่อความปลอดภัยของสังคมและ login ตนเอง

ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวน่ะครับ 
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )

ออฟไลน์ ArmMoTo

ในเฟสบุคผมมีภาพตัดต่อเต็มเลย  ;D ;D ;D

แต่รูปนี้ไม่แน่ใจเป็น ออริจินอล ป่าวนะครับ เพราะรูปนี้ไม่เคยเห็น

และรูปที่เค้าแต่งๆกันมาก็ไม่ได้เนียนด้วย เอาฮาซะมากกว่า  :P

ออฟไลน์ Ruksadindan

เดิมๆสุดก็มาจากเฟสบุ๊คของคนที่มีนามสกุลเดียวกับเขาและระบุตนว่าเป็นภรรยานั่นล่ะครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

ไม่เกี่ยวเลยครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
1 ตัดต่อหรือเปล่า
2 เรื่องส่วนตัวเขา ไม่น่าจะไปยุ่งเลยครับ

เอาเถอะครับ ถ้ากระจายไปใน FB แล้ว เดี๋ยวยังไงก็คงเป็นข่าว ค่อยไปวิจารณ์อีกทีตอนนั้น
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Yeahyeahs

ขอโทษครับที่เตือนไปอย่างนั้น ไม่รู้ว่าที่นี่โพสรูปคนเล่นยาแบบไม่เซ็นเซ่อร์ได้

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ความในใจ จาก พี่ เสก โลโซ

ทำไมคุณถึงเล่นยา -ใจสั่งมา

เล่นแล้วรู้สึกยังไง -14อีกครั้ง

คิดยังไงถึงเล่น -ฉันไม่สำออย

ส่วนมากเล่นยาตอนไหน -ฝนตกที่หน้าต่าง

ไปเอายามาที่ไหนครับ -พันธ์ทิพย์

ไปยังไง -มอเตอร์ไซรับจ้าง

ใช้เวลาเสพครั้งละเท่าไหร่ -5นาที

ตอนนี้รู้สึกอย่างไรที่โดนกระแสด่าอยู่ขณะนี้ -เกลียดตัวเอง

คิดว่าตัวเองตอนนี้อยู่ในสภาพไหน -ผู้ชนะ

สุดท้ายมีอะไรฝากถึงแฟนเพลงบ้าง -เคยรักฉันบ้าง
มุขนี้คุ้นๆ เพลงชัดๆ ;D

ออฟไลน์ H.

ผมว่ายาเสพติดกับศิลปินมันก็ธรรมดาอะครับ ไม่เหล้าก็กัญชายันโคเคน แต่ถ้าเมาแล้วรังสรรค์ผลงานได้ดีเยี่ยมและไม่ทำร้ายใครก็เรื่องของเขา เงินเขาสังคมเขาชีวิตเขา

แต่ถ้าเมายาไล่ลูกเตะเมียแบบไร้เหตุผลอันนี้เลวไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2011, 16:36:51 โดย Codename - H »
H.