ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมกระทู้ภาพงาน Motor Expo ของผมโดนล็อคซึ่งไม่สามารถตอบกระทู้ได้ครับ  (อ่าน 11613 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
link นี้ครับ ซ http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,17730.0.html

คืออยากทราบอะครับ เพราะผมก็ไม่ได้ทำผิดกฏอะไรของเว็บ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2011, 22:46:02 โดย integra »

ออฟไลน์ TABO9

• Full Member
ยังไงก็ ขอบคุณในกระทู้นี้เลยนะครับ 

ถ่ายภาพเน้นรถเต็มๆ ไม่มีคนติดมาด้วย เยี่ยมจริงๆ ครับ  ภาพก็สวยดีครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

ผมเข้าใจว่า ตอนคุณ integra ตอบครั้งล่าสุด
อาจจะไปโดนติ๊กเครื่องหมายถูกตรง "ล็อคหัวข้อ" น่ะครับ

เพราะมีแค่ Admin กับ จขกท. เท่านั้น ที่สามารถล็อคหัวข้อได้
และเท่าที่ผมทราบ ไม่น่ามี Admin คนไหนไปล็อคนะครับ เพราะมิฉะนั้นจะต้องชี้แจงด้วยว่าทำไมถึงล็อค

จริงจริงแล้วสามารถปลดล็อคเองก็ได้นะครับ เข้าไปในกระทู้แล้ว
เลื่อนลงไปด้านล่างสุด จะมีคำว่า "ยกเลิกการล็อคหัวข้อ"
แต่ตอนนี้ผมปลดล็อคให้แล้วครับ

ผมเข้าใจว่า ตอนคุณ integra ตอบครั้งล่าสุด
อาจจะไปโดนติ๊กเครื่องหมายถูกตรง "ล็อคหัวข้อ" น่ะครับ

เพราะมีแค่ Admin กับ จขกท. เท่านั้น ที่สามารถล็อคหัวข้อได้
และเท่าที่ผมทราบ ไม่น่ามี Admin คนไหนไปล็อคนะครับ เพราะมิฉะนั้นจะต้องชี้แจงด้วยว่าทำไมถึงล็อค

จริงจริงแล้วสามารถปลดล็อคเองก็ได้นะครับ เข้าไปในกระทู้แล้ว
เลื่อนลงไปด้านล่างสุด จะมีคำว่า "ยกเลิกการล็อคหัวข้อ"
แต่ตอนนี้ผมปลดล็อคให้แล้วครับ

ขอบคุณครับ

ยังไงก็ ขอบคุณในกระทู้นี้เลยนะครับ 

ถ่ายภาพเน้นรถเต็มๆ ไม่มีคนติดมาด้วย เยี่ยมจริงๆ ครับ  ภาพก็สวยดีครับ

ครับ

ผมไปตอน 10 โมงครึ่งอะครับ คนเลยน้อย  ;D

ออฟไลน์ pawinz

• Newbie
  • *

ครับ

ผมไปตอน 10 โมงครึ่งอะครับ คนเลยน้อย  ;D

พรุ่งนี้ผมจะไป ครับ เขาเปิดกี่โมงอะ

ผมอยู่ลพบุรี ว่าจะไปแต่เช้าเลย

จะไปจอง PJS  ;D

ครับ

พรุ่งนี้ผมจะไป ครับ เขาเปิดกี่โมงอะ

ผมอยู่ลพบุรี ว่าจะไปแต่เช้าเลย

จะไปจอง PJS  ;D

ไม่แน่ใจอะครับ

พอดีผมถึงประมาณ 10 โมงครึ่งก็เข้างานเลย

แต่ตอนนั้นไม่มีใครเลย มีแต่สื่อมวลชนกับเซลล์เอง

คนจะเริ่มเข้างานตอน 11 โมงกันอะครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณมากเลยครับ ภาพสวยมากๆ  :D