ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องในโอกาสวันนี้เป็นพ่อ ผมขอมอบภาพนี้แด่ทุกๆ ท่านครับ  (อ่าน 2532 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ขอพระองค์ทรงพระเจริญ เป็นมิ่งขวัญของปวงชนชาวไทยสืบไปครับ

ภาพนี้ผมถ่ายที่ วงเวียนสุรินทร์ หรือ วงเวียนหอนาฬิกา ที่ภูเก็ตครับ ใครมีภาพดีๆ ภาพประทับใจเกี่ยวกับคุณพ่อ โพสมาให็ชมหน่อยนะครับ

โพสลงในกระทู้ผมนี่แหล่ะครับ  ;D ;D ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ iDrive

• Newbie
  • *
เป็นเมืองที่ยังไม่เคยมีโอกาสได้ไปครับ   ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ  ความหมายดีๆครับ