ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีทุกท่านนะครับ ชื่อ เคน สมาชิกใหม่ ขอแนะนำตัวและทักทายครับ  (อ่าน 6368 ครั้ง)

ออฟไลน์ KennyJ

• Newbie
  • *

ชื่อ เคน เป็นนักดนตรี นะครับ เป่าแซกโซโฟน ขอสวัสดีสมาชิกทุกท่านนะครับ  เวปดี ๆ มีข้อมูลเยอะ ๆ ยังไงจะเข้ามา update ข่าวสารข้อมูลบ่อย ๆ ครับ มอบเพลงให้ฟังสำหรับทุกท่านนะคับ.....Ken

http://www.youtube.com/watch/v/mn8_tvijQSg#]The moon represents my heart soprano sax
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2011, 14:15:30 โดย KennyJ »

ออฟไลน์ Lertvarit

• Hero Member
ยินดีต้อนรับครับ. รถสวยมาก ;D
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
รถสวยมากครับ ยินดีต้อนรับครับ

ที่ขับอยู่เนี่ย เบนซ์ ใช่ไหมครับ

ตึ่ง! โป๊ะ!  ;D
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
ยินดีที่ได้รุ้จักครับ

โฟกัส ดุมาก  สวยดีครับ

ออฟไลน์ BENZIL

• Jr. Member
  • **
รถสวยครับ ดูดุดี

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับการต้อนรับ และ ชอบใจน้องกัสดำ แบบนี้ต้องพาเพื่อนสมาชิก ไป ฟัง Solo Sax แถวสีลม ซะแระ  เลี้ยงเบียร์สัก 2-3 หลอด ดีไม๊เนี่ย .....Kenny
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2011, 15:45:59 โดย KennyJ »

ออฟไลน์ jadittir

• **
ว๊าวว นักดนตรีเป่า sexophone อิอิ

เท่ห์อ่ะ

ออฟไลน์ natty ib-cm

• Sr. Member
 ;D สวัสดีครับ รถแจ่ม สาวก็แจ่ม อิอิ

ออฟไลน์ Fly to dream

โอ้น้า Ken บอร์ดโฟกัส ผมเข้าไปอ่านบ่อยๆที่นั่น 

ปล.รถสวยมากก ครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Nut_K

Focus สวยดุมากครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
สวัสดีครับ
รถสวยมากเลยครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Buffy

เป่าแซกเพราะมากครับ

เพลงนี้เป็นเพลงจีนเพลงโปรดผมเลยน่ะครับ

ออฟไลน์ MC Stradale

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ผมต๊อบครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
โอ้วว รถสวยมากครับ ตอนแรกนึกว่า จขกท.จะขับแนวๆ Corolla ,TIIDA ซะอีก

ปล. ตอบตัวธรรมดาก็ได้ครับ เห็นตัวอักษรแดง ตัวใหญ่ๆแล้วกลัว  ;D ;D

ออฟไลน์ Maman_Haheinz

• Full Member
ชื่อคุณ Kenny มาจาก Ken block รึเปล่าเนี้ยยยย???
ฮ่าๆ  รถโหดมากกกกกก เห็นโฟกัสคันนี้แล้วนึกถึง เคน บล๊อคจัง
โห ยี้ โห ยี้ โหยยยยย
หิววววววววว!!!!!!

ออฟไลน์ 6162002

ดีจังเลยครับ มีนักดนตรีเข้ามาด้วย  เพลงฟังเพลินดีครับ ขอบคุณมากครับ ^^

ออฟไลน์ TTL

ยินดีทีได้รู้จักครับ เปาSAXได้เพราะมากครับ โดยส่วนตัวก็ชอบฟังของKenny Gครับ
แต่เพลงที่ จขกท. นำมาเล่นรู้สึกว่าจะเคยฟังเหมือกันครับเป้นของจีนป่าวหว่า??แต่ฟังของ"เติ้งลี่จวิน"ร้องครับ
(แปลไม่รู็เรื่องแต่ทำนองมันเพาะดีครับ :))

ป.ล.Focus แต่งได้ดูสวย โหดมากจริงๆครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
หวัดดีคร้าบ ยินดีต้อนรับสู่ HLM คร้าบ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณ Kenny ครับ

เวลาตอบ ขอรบกวนนิดนึงว่า ไม่ต้องใช้ตัวอักษรแดง และขยายไซส์ เช่นนี้ก็ได้ครับ
ตอบด้วยตัวอักษรธรรมดานี่แหละครับ

เราถือปฏิบัติกันมาอย่างนี้ และจะใช้ตัวอักษร หนา ให่ ในกรณีที่แสดงอารมณ์เท่านั้นครับ ซึ่งก็มีไม่บ่อย

ขอรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ denSM

• **
    • webgamethailand
สงสัยน้าเคนจะติดตัวแดงมาจากบอร์ด Focus ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ  ;D

• Newbie
  • *
เอ้าโทดที ชินกับ ตัวแดง ใน O/D ของ แบงค์ อิอิ.....ขอบคุณทุกท่านที่ต้อนรับเป็นอย่างดีนะครับ  ว่าแต่ มี Meeting สัณจรกันบ้างไม๊ครับ......Kenny

ออฟไลน์ PONGPOL

• **
สวัสดีครับ
โฟกัสสวยมากครับ แต่งมาครบๆ เลย ชอบครับ

:D