ผู้เขียน หัวข้อ: เอาเพลงมาให้ฟังครับ(ฟังแล้วต้องระวังแฟนคุณให้ดีๆนะ)  (อ่าน 4028 ครั้ง)

ออฟไลน์ deaw2011

• Hero Member
    • http://metrosystems-des.com/

ไปเจอมา เลยเอาให้ฟังครับ ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เชื่อเลยว่าหลังจากนั้นชายขี่ Fino ก็จะมาถอย PJS แทน
(เหรอ!!)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ฟังแล้วนึกถึงเพลง มอเตอร์ไซต์ฮ่าง

ทำไมผู้ชายชนบทชอบโดน โตโยต้า แย่งแฟนละเนี่ย  :P
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Bingoboy_Joe

• Full Member
  • You'll never walk alone

อ้าว ทำไมมันขึ้นเป็น link หว่า

ยังมีอีกเยอะครับ ผมเคยสะสมไว้ด้วย เพลงเกี่ยวกับรถ ถ้าเป็นลูกทุ่ง ก็จะยังมี

ไอ้หนุ่มวีโก้ ของสังคม ยอดนิยม อีก

---- เอ่อ ทำไมมีแต่โตโยต้า หว่า------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2011, 23:37:58 โดย Bingoboy_Joe »
Toyota new vios 1.5G unlimited
Toyota camry hybrid 2.5HV
Toyota New Yaris 1.5G
BMW e90 330i

ออฟไลน์ eaowpj

• Sr. Member
เพลงมีแต่โตโยต้าหรือครับ วีโก้ เอย ฟอจูนเนอร์ เอย
ไม่มีหนุ่มดีแม็กซ์ ไทรตัน pjs crv แค็ปปิวา หรือครับ
ว่าแต่ มอเตอร์ไซค์ฮ่างแปลว่าอะไรครับ  :)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control

ใครว่าไม่มี D-Max
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ eaowpj

ใครว่าไม่มี D-Max
ขอบคุณครับ มีจริง ๆ ด้วย ผมละสงสัยว่าขับดีแม็กซ์มันแข็กเต็มหนนได้จริงเหรอออออ อิอิ  ;D

ออฟไลน์ gundam126

555 เหมือนชีวิตผมแต่ก่อนเลย(สมัยเรียน)ผมขี่มอเตอร์ไซค์เวฟส่วนอีกคนขับbmw ซีรี่3
สุดท้ายเธอเลิกกับผมเพราะเขารวยกว่า บอกอยู่ด้วยก็มีแต่จนกับจน
ปล.ดีแล้วที่เลิกเพราะผมได้เจอคนที่ดีกว่าและเป็นแม่ของลูกที่ดี+เป็นภรรยาที่ดี