ผู้เขียน หัวข้อ: งบ 2 ล้าน อยากได้นุ่มๆ มากๆ เงียบๆ (ไม่เอา TEANA เพราะพี่สาวมีแล้ว)  (อ่าน 18880 ครั้ง)

ออฟไลน์ delpingero

• Jr. Member
  • **
vw golf 1.4tsi ครับ ผมเพิ่งได้มา ช่วงล่างนุ่ม อัตราเร่งดี ความเร็วปลายพอเพียง ประหยัดน้ำมัน และอุปกรณ์ภายในคุณภาพดี

ปล. ผมซื้อจากเกรย์ จะเป็นเบาะหนังน่ะครับ แต่ถ้าซื้อศูนย์จะได้ warranty free services ลองดูนะครับ หรือถ้าเพิ่งงบลองดู gti เลยครับ หล่อด้วย  ;D

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
คันนี้เลย,,, S280 ล้านกลาง ถึงปลายๆ เงินที่เหลือเก็บไว้ซ่อม  ;D

อีกเสียงครับคันนี้ หรือถ้าอยากได้มือหนึ่งคันไม่ใหญ่มากก้ Volvo S60 ผมว่านั่งสบายดีครับ ไม่ถึงกับนุ่มมากๆ แต่ก้ไม่กระด้างครับผม