ผู้เขียน หัวข้อ: // งาน B.O.I Fair 2011 "รักโลกกันใหญ่เลยยยย" เสร็จแล้วครับ //  (อ่าน 12215 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เป็นงานของน้องๆทีมงาน The Coup Team ของเรานั่นเองนะครับ
ผมไมได้เขียน ครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=3428:boi-fair-2011-&catid=91:motorshow&Itemid=55

แสดงความเห็นได้ตามอัธยาศัย

ก่อนไปชมงานจริง วันที่ 5 มกราคม 2011 - 20 มกราคม 2011 ที่ เมืองทองธานี

ออฟไลน์ Fly to dream

ฟอร์ดมาแปลก ecoboost ดันไม่เอามาโชว์
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ gorilla

หมีขั้วโลกมันคือตุ๊กตารึเปล่าครับ ?

ออฟไลน์ eddie

• Full Member
ใครไปช่วยเพิ่มเติมคร่าวๆหน่อยครับว่าบู้ทอื่นๆกับในอาคารมี ไฮไลท์อะไรอีกบ้าง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

หมีขั้วโลกมันคือตุ๊กตารึเปล่าครับ ?

เขาบอกว่ากินผัดกระเพราไก่เป็นอาหาร  :D

ออฟไลน์ delete

บูท SUSUKI มี all new swift มาด้วยป่าวครับ
จะได้แอบไปสัมผัสตัวจริงกันก่อน

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
อยากไปบ้างจัง
 :-\

ออฟไลน์ Gaga

• Jr. Member
  • **
โค๊ด: [Select]
มาสด้า ซูม ซูม ไปไหน อ่า

ออฟไลน์ MC Stradale

ไม่รู้ต้องรออีกกี่ชาติเนอะกว่าไทยเราจะได้ใช้รถอย่าง Nissan LEAF และ Chevrolet VOLT เฮ้ออออออ...

ออฟไลน์ udis

น่าไปกว่างาน Motor show ซะงั้น รถแจ่มๆเพียบ Volt! โอ้...
เห็นเครื่องดีเซลของ Mitsubishi 2.2 สวยจังครับ
 ;D ;D

ถ้ารถ Taxi ในกรุงเทพเปลี่ยนเป็นรถไฟฟ้าหมดคงดี ฝันกลางวัน!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2012, 19:39:59 โดย udis »

ออฟไลน์ redsun

พาไปดูรถรักโลกได้เพลินจริงๆเลยครับ
ผมชอบเจ้าใบไม้ คันนั้นนะ เห็นแล้วอยากใช้ อยากขับมันมากๆเลยอ่ะครับ

ปล.นิสสันช้างเหยียบคันนั้นหล่อและเท่ห์มากครับพี่่..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2012, 20:04:18 โดย redsun »

GreenG

• บุคคลทั่วไป
 ;)"We love The Earth...We love to save Energy" :D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2012, 20:50:14 โดย SilverG »

ออฟไลน์ Arado_kung

ต้องหาเวลาไปเดินให้ได้เลย ว่าแต่ทำไมปีนี้จัดกันแค่ 10 วันเองล่ะเนี่ย ตอนปี02จำได้เลยว่างานมีกันเป็นเดือน

ออฟไลน์ BankCS_52-106

• Jr. Member
  • **
งานใหญ่ขนาดนี้ ต้องหาเวลาไปชมให้ได้แล้วละครับ (ยังไม่เคยไปงานนี้)

(สงสัยกิเลสจะหนากว่าเดิมแน่ๆ ถ้าได้เห็น VOLT แบบเป็นๆ  :D )

ออฟไลน์ pockka

• Newbie
  • *
พี่ว่าเกินครึ่งของพาวิลเลี่ยนมันเป็น CSR กึ่งๆ Cosmetic งะจิมมี่
เหมือนกับเจอคุณขอมาก็จัดให้ งานเลยไม่พร้อมหลายอย่าง
โดยเฉพาะสุขา พี่ไปวันที่ 4 เจอส้วมไม่มีน้ำให้กดล้างอยู่ครึ่งวัน ไม่อยากบรรยายว่ากลิ่นมันขนาดไหน ห้องน้ำหญิงเกินครึ่งล๊อกกลอนไม่ได้ ต้องใช้มือดันเอา
ไม่รู้ว่าตอนนี้แก้ไขหมดยัง

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
น่าไปครับ เสียดายอาทิตย์นี้มีสอบ

บูทนิสสัน น่าไปมากๆ บรรยากาศโดยรวมผมชอบมากเลย โดยเฉพาะตัดท้าย A31 มาเป็นที่นั่งดู TV เก๋มากๆ (ถ้าไม่ใช่นั่งนานๆ บาดทะยักกินก้นก่อนละก็นะ หึๆๆ)

ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ผมชอบ Big M เห็นแล้วนึกถึงตอนเด็กๆ
ส่วนเจ้่าช้างเหยียบนั่นเกิดไม่ทัน

ส่วนelectric car ก็น่าใช้ทั้งนั้น.
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ tuboscope

• Newbie
  • *
ดู Ford จัดบู้ทงานแล้วเหมือนมือสมัครเล่นเลยแฮะ ตีโจทย์งานออกแต่ไม่มีของมาแสดง ทำยังกับงาน Motor Show

ออฟไลน์ Backseat Driver

• Full Member
บูท SUSUKI มี all new swift มาด้วยป่าวครับ
จะได้แอบไปสัมผัสตัวจริงกันก่อน
ยังไม่มีครับ...มีแต่เจ้าLapinคันสีฟ้าน่ารักๆให้ดูกันแก้ขัดไปก่อน

ออฟไลน์ 2k

ตกลงแล้วตอนนี้กระจ่างรึยังครับว่าป้ายecoboostรอบๆแต่ไม่มีตัวเครื่องโชว์ให้ดูมันหมายความว่าไง?  ???
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com