ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับ Fortuner โฉม Big minor ในปีนี้ 2012 จะมีตัว TRD ออกมาไหมครับ  (อ่าน 4578 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
ก่อนหน้านี้รู้มาว่าจะมีประมาณกลางๆปี หรือยังไงผมจำไม่ค่อยได้

เมื่อวานมีโอกาสเข้าไปอ่านบทความสรุป 2012-2015 พยายามหาแต่ไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับตัว TRD เลย

อยากทราบว่าหลังน้ำท่วม รถส่งมอบล่าช้าขึ้น มันจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงไปไหม ยังจะมีอยู่หรือเปล่า ถ้ามี จะมาประมาณเดือนไหน

เพราะตอนนี้เริ่มวางแผนไว้แล้ว คิดว่ากลางปีค่อนปลายของปีนี้น่าจะได้รถมาประจำการที่บ้าน เลยอยากทราบเป็นข้อมูลครับ ขอบคุณครับ  :)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมว่ารอลุ้นใน motorshow 2012 ดีกว่าครับ อิอิ

ออฟไลน์ simcity

• Hero Member
อยากรู้ว่าเมื่อไหร่จะ model change ซะที

Body นี้จะ 8 ปี เข้าไปแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2012, 22:48:31 โดย simcity »

ออฟไลน์ reyeshenry

อยากรู้ว่าเมื่อไหร่จะ model change ซะที

Body นี้จะ 8 ปี เข้าไปแล้ว

ยืนยันจากพี่จิม แล้วครับ  นิว ฟอร์จูนเนอร์  โมเดลเชนส์  พร้อมวีโก้  ปี 2014 ครับท่าน

ออฟไลน์ MC Stradale

เอ toyota รับเครื่องยนต์ดีเซลจาก BMW ไปแล้วไม่ใช่หรอครับ เมื่อไหร่จะพัฒนามาใช้ พร้อมเปลี่ยนโฉมเลยก้ดีนะครับ

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
ได้ยินแว่วๆว่าจะมีของ วีออส กับ วีโก้ครับ
แต่ยังไม่แน่ใจว่าช่วงไหน
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????